Ni addiction gani imekushinda kuiacha??

kula ugali kila Sikh,hii kitu siwez acha kabsaaaa!!!
 
Sababu yoyote ile kuna mda natamani niwe mkavu usoni ila najikuta machozi yamefunika uso tayari.
Pole mkuu. Huenda una ugonjwa wa depression au sonona. jaribu ku gogle uone dalili zake kama zinaendana na unavyojisikia, kisha nichek inbox.
 
Hakuna maana nikiamua kuacha kitu naacha simple tu.
 
Sigara
Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app
 
nyeto mkuu nimewah paka hadi pilipili mikononi lakini nilipiga nimewah hadi kuficha mafuta kwa jilani lkni nilienda kumgongea saa nane usiku.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…