wow, ni wadada wachache sana wanafanya hivo
mimi ndoto yangu ni kucheza gta 5 ,saivi nacheza san andreas sababu pc hainauwezo
Mm Jana nmezama mkuu alafu mtoto mtamu kweli uko chumviniKuzama chumvini jombaaa
Mziki na games
Mkuu fanya namba basiiikula tigo za machanguoa yani nikimwona changu tu mitaa yoyote ile nawazaga kumwomba tigo na wengi siku izi wadau kwaivo kuacha kula tigo za malaya sijui kama ntaacha
Mkuu tuko wengi sio wewe tuSasa hivi nimekuwa mtu wa kupuziapuzia sana hata yale ya umuhimu yaani nahisi akili imerudi kama mtoto wa miaka 10 siko serious kabisa
Yani ni kama unaniambia "'nithibitishie''Wewe umetupiga kamba
NdioYani ni kama unaniambia "'nithibitishie''
Tusipende kurudia rudia maneno.. Nilishakwambia PM yangu inakusubiri we tu niifunge BasiiiNdio
Kule nilishakata mawasiliano hakuendeki tena [emoji38] [emoji38] [emoji38]Tusipende kurudia rudia maneno.. Nilishakwambia PM yangu inakusubiri we tu niifunge Basiii
Uliisha kasirika tayari.?Kule nilishakata mawasiliano hakuendeki tena [emoji38] [emoji38] [emoji38]