NHC wafukuza wagonjwa kwa deni la 40 million!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NHC wafukuza wagonjwa kwa deni la 40 million!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 17, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    Where is the outrage?

    picha iko hapa:
    http://issamichuzi.blogspot.com/2010/02/zahanati-ya-hekima-matatani.html#comments

     
  2. a

    alibaba Senior Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    G T,
    Ukisikia kufa kwa Msamba ndio hoko..............! Hekima, Busara, Imani, Subira na Uvumilivu vyote hupotea. Akili yote inahamia kwenye Pesa!! Inahuzunisha. Poleni sana watumishi wa zahanati ya Hekima na wote waliokuwa wakiitumia.
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    [​IMG]



    Hili lina tofauti gani na NSSF walipofanya kama hivi?
    Au kwa sababu ya interests binafsi?
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Dawa ya deni kulipa, wakalipe amna kuangalia mtu husoni, NHC wanashidwa kufanya maendeleo kwa sababu ya wadeni kama hawa.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    Dawa ya deni kulipa

    hawa jamaa walitakiwa wamkodishe Dr Masau kwani anaweza kuwasaidia kutumia wagonjwa kama human shield asilipe deni

    kwa hiyo siku hizi ukitaka usilipe deni then wewe kof=disha jengo from any of govt institutions kisha lipa rent ya mwezi mmoja the huyooo usilipe deni...landlord akija kukutoa wewe ita waandishi esp TBC na magazeti mengineyo

    hutolipa deni ngo


    ngoja nitaifuatilia hii issue nijue zaidi
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,783
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hakukuwa na wagonjwa bwana waliolazwa hapo
     
Loading...