Nguvu ya dhambi katika maisha

Nguvu ya dhambi katika maisha

Gospel Preacher

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2018
Posts
233
Reaction score
264
Dhambi ni uasi, kila lisilo jema ni dhambi, dhambi ipo isiyo ya mauti,
Watu wengi wamewaza kama dhambi haina nguvu katika maisha ya mtu, lakini ukweli ni kwamba dhambi ina nguvu saaana kuliko uweza wa mwanadamu, (kama akiwa hana Mungu.)

Unaweza kuwaza kuwa kuna watu wanahukumiwa kwa makosa mabaya sana mfano mtu mzima kumbaka mtoto wa miaka mitatu, kesi hizi zipo nyingi sana,mbali na mashariti ya waganga wa kienyeji lakini mtu huyo anakuwa ameshikwa na kamba za dhambi.

Dhambi inanguvu sana kwasababu nyuma ya dhambi(tendo) kuna roho chafu (mapepo) yanayokusimamia kuitekeleza dhambi hiyo hivyo huwezi kushinda usichokiona ni mpaka ukipambanishe na kisichoonekana chenzake ili viumanie huko kusikoonekana. Na ndio maana kuna mambo huyapendi lakini unayafanya.

Mungu ni wa rehema huwa hamhukumu mtu mpaka dhambi zake ziongezekee na zijae na kufurika kwenye kikombe cha uovu then mabaya yatamoata mtu huyo. Unaweza ukawa unashiriki dhambi ya uzinzi,uasherati,ufiraji, wizi,mauaji,husda,uchongezi,fitina,ufisadi na n.k lakini still bado unapumua na upo hai, hii haimaanishi kama Mungu amekupbdelea NOO hapana ni kikombe cha uovu wako hakijajaa bado, siku kitakapo jaa utafanya kitu kidogo tuu na utaumbuka kila kitu chako kitakuwa wazi.

Mwanzo 18:20
Bwana akasema, Kwa kuwa kilio cha Sodoma na Gomora kimezidi, na dhambi zao zimeongezeka sana,

Hivyo ni vema kujitafakari mtu binafsi Mungu ni wa rehema na huwezi kushibda dhambi kama hauna Mubgu ndani yako.Ukimpokea Yesu Kristo anafanya uweza wa kuishinda dhambi kuwepo ndani yako( yaani ile nguvu ya kushibda dhambi inakuwa ndani yako) na kuishinda huku sio kama hautatamani kutenda dhambi ila utakuwa na uzito wa kuitenda uliojawa na hatia ya kuigopa kumkosea Mungu, hiyo ndio itakayokufanya uishinde Dhambi. Kumbuka Dhamira ikifa dhambi inakuwa shemu ya maisha yako.

Warumi 6:17
Lakini Mungu na ashukuriwe, kwa maana mlikuwa watumwa wa dhambi, lakini mliitii kwa mioyo yenu ile namna ya elimu ambayo mliwekwa chini yake.

SEMA SALA HII KWA UFUPI:

Bwana Yesu, mimi(.........taja jina lako) ninaomba msamaha kwa uovu nilioufanya, nimkuwa mtumwa wa huo, naomba unisamehe leo, nakupokea uwe Bwana na Mwokozi Binafsi wa Maisha yangu, nipe nguvu ya kuishinda dhambi Kwa Damu ya Yesu. Namkataa shetani na kazi zake zote na nakupokea Bwana kuanzia leo. Naomba ulinzi wako siju zote za maisha yangu.

Amen.
 
Nami niongezee katika mahubiri yako kwa mstari huu.
Warumi 8:6-9
6. Kwa kuwa nia ya mwili ni mauti; bali nia ya roho ni uzima na amani.
7. Kwa kuwa ile nia ya mwili ni uadui juu ya Mungu, kwa maana haitii sheria ya Mungu, wala haiwezi kuitii.
8. Wale waufuatao mwili hawawezi kumpendeza Mungu.
9. Lakini ikiwa Roho wa Mungu anakaa ndani yenu, ninyi hamwufuati mwili; bali mwaifuata roho, lakini mtu awaye yote asipokuwa na Roho wa Kristo, huyo si wake.
 
Mtumishi hatakiwi kutumia mitandao ya kijamii ni dhambi. [emoji4]
Mtumishi hatakiwi kutumia mitandao ya kijamii ni dhambi. [emoji4]
Hahahahaha. Yesu alisema, kabla ya kurudi kwake, injili itahubiriwa kwa kila kiumbe kuwa ushuhuda. Kupitia mitandao ya kijamii, hata mtu ambaye asingehudhuria mkutano wa neno la Mungu, anahubiriwa. Mfano tu, posti ya mtumishi, itasomwa na kila aina ya makundi ya watu, muisilamu ataisoma, na kuhubiriwa. Lakini katika hali ya kawaida, neno hili maskioni mwa muisilamu lisingesikilikana maana angeingia kanisani kwa njia ipi? Hahaha, tafakari.
 
Lakn inatakiwa mjue shetani na yeye ananguvu anaeza akashinda vita pia
 
Lakn inatakiwa mjue shetani na yeye ananguvu anaeza akashinda vita pia
Nguvu zake nyingi akishindana na wewe peke yako. Lakini akishindana na wewe + Yesu kristo, hana na hatapata ushindi kamwe. Hivyo ukitaka shetani akushinde, baki peke yako. Ukitaka kumshinda, mruhusu Yesu aingie ndani ya malango ya moyo wako, mfanye kila kitu kwako, ndipo shetani atakukimbia.
 
Warumi 10
9 Kwa sababu, ukimkiri Yesu kwa kinywa chako ya kuwa ni Bwana, na kuamini moyoni mwako ya kuwa Mungu alimfufua katika wafu, utaokoka.
10 Kwa maana kwa moyo mtu huamini hata kupata haki, na kwa kinywa hukiri hata kupata wokovu.
 
Nguvu zake nyingi akishindana na wewe peke yako. Lakini akishindana na wewe + Yesu kristo, hana na hatapata ushindi kamwe. Hivyo ukitaka shetani akushinde, baki peke yako. Ukitaka kumshinda, mruhusu Yesu aingie ndani ya malango ya moyo wako, mfanye kila kitu kwako, ndipo shetani atakukimbia.

Unaeleza vizuri lakn kuanzisha vita na shetani huku unategemea back up ya mungu sawa na kuanzisha vita ya mwenyewe kwa mwenyewe back up US. kwann cici tucikae pembeni wanyooshane wao coz ndo wanawezana.
 
Back
Top Bottom