Mndengereko
JF-Expert Member
- Mar 24, 2011
- 7,321
- 3,439
ina thamani gani.mimi hata huwa sivai
kutuharibia tu k zetu
kwanza nasikia wanaovaa wanapata fangasi
mimi sisubiri iumwe bwana ndo maana naiprotect mimi hapa ipo hewani muda wote inapunga upepo mwanzo mwishoUnaogopaje 'fangasi' wakati maDaktari tupo hatuna kazi! Lete tu Smile ntatibu bureeee...
ina thamani gani.mimi hata huwa sivai
kutuharibia tu k zetu
kwanza nasikia wanaovaa wanapata fangasi
Jana ktk ptapta zangu maeneom ya mlimani city nikakutana na dada yaani nguo yake ya ndani yote unaiona mpk rang nitaupload picha kwa reference hoja yangu hv kina dada hamjui kama nguo zenu za ndani zna thaman sana kwa wanaume. Plz try to change basi wanaume weng hatuwez kuongozana na wanawake wa dizaini hyo maana imekuwa kama fashion kwenye /$"$ ndio ucseme wana vaa vtop. Na skin jeans ucombe atake kucmama sasa mpk bikin unaiona samahani kakin kama nime2mia lugaha ya matusi kwa dizaini hii nguo za ndan cku hz zmekuwa nguo za nje!
1) Right click>Save as Picture 2) Open file>Rotate (clockwise) sitback and enjoymi unaniumiza shingo bana!
ina thamani gani.mimi hata huwa sivai
kutuharibia tu k zetu
kwanza nasikia wanaovaa wanapata fangasi
Mpaka umemfatilia,ukapiga na picha!!! Ujumbe alioutarajia huyo binti umeshafika.Wadada wengi hawavai nguo bila kujitazama kwa kioo.