donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Aisee mbona umetuchoka sana ewe Mkenya?Nilivyoona kichwa cha habari kinasema Ng'ombe, nikaja speed nikifikiri ya kuwa unawazungumzia watanzania!
Hawa ndio Boran Breed bana, Ng'ombe mwenye uzito wa nyati.Imagine unafuga ngo'mbe kama hawa halafu unabiashara ya barbecue [emoji2][emoji2][emoji2]View attachment 1726713View attachment 1726715View attachment 1726712View attachment 1726716View attachment 1726714
Sasa kwa mfano kama mtu mmoja anaweza kuhukumu Taifa zima adhabu ya kifo kwa kukataa watu wasipate chanjo ya Corona ili wafe na kila mtu akanyamaza kimya,hao siyo Ng'ombe?Aisee mbona umetuchoka sana ewe Mkenya?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nilivyoona kichwa cha habari kinasema Ng'ombe, nikaja speed nikifikiri ya kuwa unawazungumzia watanzania!
Hivo Hawa nchini wanapatikana kweli mkuu?Hawa ndio Boran Breed bana, Ng'ombe mwenye uzito wa nyati.
Ng'ombe sahihi wa nyama ila mpaka atengeneze nyama hivyo na uzito umegharamia haswa.
[emoji23][emoji23][emoji23]Ng’ombe amening’iniza manyama mengi
Ila mie nimeona mabiringaya yamesinyaa...!!![emoji15][emoji15]
Dume Hilo [emoji2][emoji2][emoji2] halichinjiki kirahisieee ng'ombe dume[emoji1787]
Ndio wapo ila ni bei ghali kweli, kuna kambi moja ya jeshi wanawafugaHivo Hawa nchini wanapatikana kweli mkuu?
Dume la mmbegu hilo wewe kagua vzurNg’ombe amening’iniza manyama mengi
Ila mie nimeona mabiringaya yamesinyaa...!!!😳😳
Sawa, ila usisahau mkataba wenu na USA unavyowagharimu hadi mnakufa. Bado tu mnashangilia kwa vile mnapewa silaha. Huu siyo ung'ombe?Sasa kwa mfano kama mtu mmoja anaweza kuhukumu Taifa zima adhabu ya kifo kwa kukataa watu wasipate chanjo ya Corona ili wafe na kila mtu akanyamaza kimya,hao siyo Ng'ombe?
Haya ndo yale tunaita madume ya mbeguImagine unafuga ngo'mbe kama hawa halafu unabiashara ya barbecue [emoji2][emoji2][emoji2]View attachment 1726713View attachment 1726715View attachment 1726712View attachment 1726716View attachment 1726714
Watz so moo ni new'mbu[emoji1550]Nilivyoona kichwa cha habari kinasema Ng'ombe, nikaja speed nikifikiri ya kuwa unawazungumzia watanzania!
Yametumika sanaNg’ombe amening’iniza manyama mengi
Ila mie nimeona mabiringaya yamesinyaa...!!![emoji15][emoji15]
Ipi iyo mkuu, mafinga nini?Ndio wapo ila ni bei ghali kweli, kuna kambi moja ya jeshi wanawafuga
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Sawa, ila usisahau mkataba wenu na USA unavyowagharimu hadi mnakufa. Bado tu mnashangilia kwa vile mnapewa silaha. Huu siyo ung'ombe?
Yenyewe haswaHaya ndo yale tunaita madume ya mbegu