Ng'ombe wa Maziwa anahitajika URGENTLY | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe wa Maziwa anahitajika URGENTLY

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by BMW, Sep 14, 2012.

  1. B

    BMW Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Ng'ombe wa maziwa prefarably anayefugiwa ndani ya Pwani (Dar, Kibaha, Bagamoyo) ambaye amezoea hali ya hewa hiyo. Mwenye mimba, na asiwe mzee.

    Mwenye tips anistue au abandike contacts hapa tafadhari
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,043
    Likes Received: 3,799
    Trophy Points: 280
    Ukikosa jaribu kwenda Ruvu Ranchi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Toa offer ili kina kafumu waone kama inalipa.
     
  4. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 687
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni kweli atoe ofa mana kazi ya kwenda kuchungulia mazizi ya watu si ndogo, tena aseme na breed aitakayo pamoja na umri wa mimba, capacity ya maziwa aitakayo, na idadi ya ngombe niunganishe dots...
     
Loading...