NGO zinatuharibia:JK

NGO zinatuharibia:JK

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Posts
9,727
Reaction score
1,214
Rais Kikwete amesema kuwa mashirika mengi yasiyo ya kiserikali yamekua yakiponda kuhusu bara la afrika na hata hayataki kusifia kuhusu chochote,jk amesema hayo alipokua akijibu maswali ya washiriki baada ya kuhutubia huko kwenye mkutano wa 100 wa ILO.alidai kua wananchi weengi hawana uzalendo kwenye bara la afrika......na akaongeza kwa kusema kuwa rais kwenye nchi zinazoendelea ni changamoto kubwa sana....maana NGO hupenda kuandika mabaya kuhusu Afrika ili zipate pesa kwa wafadhili.....alijibu swali hilo baada ya kuulizwa na mshiriki kutoka Cameroun ambaye alimuuliza inakuaje nchi za afrika zinaandikwa vibaya wakati watawala wanbaona na hawachukui hatua?SOURCE-HABARI LEO LA LEOHAYA WADAU JK AMEAMUA KWENDA KULILIA GENEVAAA
 
kwani sisi hatuoni kinachotokea pita mitaa ya kariakoo watoto wa naoishi mazingira magumu wamejaa huko! sasa analialia nini mbona yeye mwenyewe na mkewake wameanzisha UWAMA,
JK mnafiki kama pinda!
 
kwani sisi hatuoni kinachotokea pita mitaa ya kariakoo watoto wa naoishi mazingira magumu wamejaa huko! sasa analialia nini mbona yeye mwenyewe na mkewake wameanzisha UWAMA, JK mnafiki kama pinda!
akadai kua kwa sasa nchi yake imeendelea sana kwani wakati inapata uhuru barabara za lami hazikuzid km 100 kwa sasa ni zaidi ya km 7000 na zaidi ya graduates 124,000,pia mainjinia kibaaao
 
...alidai kua wananchi weengi hawana uzalendo kwenye bara la afrika....Hao wachache wenye uzalendo ni wepi? na wanafananaje au wamekuwa wanafanya nini hasa tofauti na 'wananchi wengi' ili kudhihirisha uzalendo wao?

....NGO hupenda kuandika mabaya kuhusu Afrika ili zipate pesa kwa wafadhili ... Ni juzi tu Mama Salma alikuwa Marekani akiomba msaada kama mwenyekiti wa WAMA. Je Rais anaweza kutuambia Mama Salma aliandika nini kibaya hasa kuhusu serikali?
 
huyu jamaa asipoandaliwa maswali na majibu matokeo yake ndio hayo anaropoka tu... haya basi hao wafadhili wasiwaamini NGOs waje wenyewe wajionee fedha zao zinavyotumika
 
akadai kua kwa sasa nchi yake imeendelea sana kwani wakati inapata uhuru barabara za lami hazikuzid km 100 kwa sasa ni zaidi ya km 7000 na zaidi ya graduates 124,000,pia mainjinia kibaaao

Pumbafu yake, hizo barabara si za mkoloni wao kila siku wana ziripea tena kwa ufadhili, wajenge za kwao mpya kama wanaubavu. unafiki mtupu anaouzungumza kubwa zima halioni aibu kuzungumza mbele ya mabosi wake
 
Nachotaka kufahamu kwanini rais huyu mlalamishi sana????kwanini haachi kulalamika????NGOs mbona si vitu vya kuvilalamikia????
 
HAKI ELIMU, hii ni siiiipiiiiyuuuuuuuu..... ukitaka kuzima kompyuta yako unaenda ......... utaona kompyuta yote
inageuka rangi na kuwa ya bluu. hapo kompyuta yako ndo inazima. ni rahisi sana... tungekuwa na kompyuta
mngejionea...
 
Back
Top Bottom