Ngeleja vipi huko Sengerema? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja vipi huko Sengerema?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mdanganywa, Nov 2, 2010.

  1. M

    Mdanganywa JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 542
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wakuu,

    Naona wote tumeondoa kabisa macho na masikio kwa William Ngeleja kule Sengerema, na hii inampa nafasi ya kuchakachua anavyotaka.

    Yeyote mwenye news za huko please. Maana za kutoka huko siwezi kuita ni update.
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 180
    Alipita bila kupingwa
     
Loading...