Ngeleja ametudharau kama hajatutusi.


kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
112
Likes
0
Points
33
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
112 0 33
Nilisoma kwenye magazeti vichwa vya Habari vikisema KUANZIA KESHO MGAO WA UMEME BASI,kipindi cha nyuma waziri mkuu akasema umeme utakuwa historia kukatika KUMBE maana ya basi na historia yaani kuwa na umeme masaa 24 ni ndoto eti mitambo miwili wamewasha wakati mgao bado upo vile vile tena unazidi.Saivi watanzania hatutaki POROJO kaeni kimya mfanye kwa MATENDO
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
sifa kuu ya magamba ni uongo, kusema ukweli kwao ni kosa, si balozi wala mwenye kiti taifa.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Juzi nilimsikia Ngereja akiwaambia watendaji wa Tanesco, eti ikitokea mgao wa umeme unakwenda nje ya ratiba wananchi wapewe taarifa mapema, sijui ndo nini hiki.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
sifa kuu ya magamba ni uongo, kusema ukweli kwao ni kosa, si balozi wala mwenye kiti taifa.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,221
Likes
881
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,221 881 280
dah inaumiza saaana tena saaana hebu fikiria mida hii niko gizani Ngereja bd ni waziri wa nishati ambayo haipo. anakula mshahara wa bure tuu! CCM kweli imetumaliza na siasa za kulindana.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,963
Likes
24,207
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,963 24,207 280
Nilisoma kwenye magazeti vichwa vya Habari vikisema KUANZIA KESHO MGAO WA UMEME BASI,kipindi cha nyuma waziri mkuu akasema umeme utakuwa historia kukatika KUMBE maana ya basi na historia yaani kuwa na umeme masaa 24 ni ndoto eti mitambo miwili wamewasha wakati mgao bado upo vile vile tena unazidi.Saivi watanzania hatutaki POROJO kaeni kimya mfanye kwa MATENDO
Sasa umedharauliwa na Ngeleja au magazeti?
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Nilisoma kwenye magazeti vichwa vya Habari vikisema KUANZIA KESHO MGAO WA UMEME BASI,kipindi cha nyuma waziri mkuu akasema umeme utakuwa historia kukatika KUMBE maana ya basi na historia yaani kuwa na umeme masaa 24 ni ndoto eti mitambo miwili wamewasha wakati mgao bado upo vile vile tena unazidi.Saivi watanzania hatutaki POROJO kaeni kimya mfanye kwa MATENDO
<br />
<br />
Mkuu porojo za aina gani unazungumzia ambazo watanzania wamechoka kuzisikia? Kama mkuu wa nchi mwenyewe anapiga porojo na wananchi mnashangilia ije kuwa waziri Ngekewa (Ngeleja)!
 
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
2,144
Likes
174
Points
160
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
2,144 174 160
Huyu jamaa si alitangaza kwenye tv kuwa symbion na aggreko wanawasha mitambo jana sijui juzi, mbona mziki ule ule? Au ilikuwa danganya toto kama kawaida yake? Hivi kwanini asitokee mtu akamrushia viatu kwenye mikutano kama alivyofanyiwa Bush??? Aaaagh!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,963
Likes
24,207
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,963 24,207 280
Suseni basi mtoke nchini kama viongozi wenu wanavyosusa bungeni! Mnanchekesha.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Huku kwetu kinondon umekatika sasa hivi
Nilisoma kwenye magazeti vichwa vya Habari vikisema KUANZIA KESHO MGAO WA UMEME BASI,kipindi cha nyuma waziri mkuu akasema umeme utakuwa historia kukatika KUMBE maana ya basi na historia yaani kuwa na umeme masaa 24 ni ndoto eti mitambo miwili wamewasha wakati mgao bado upo vile vile tena unazidi.Saivi watanzania hatutaki POROJO kaeni kimya mfanye kwa MATENDO
<br />
<br />
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
<br />
<br />
kwani we ulimsikia ngeleja mwenyewe akiongea!.
ndo matatizo ya kushinda unaangalia ch5 siku nzima...................huh
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
3
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 3 0
Ngeleja ni daladala jamani hivi nyie hamjui! Boss wake anasubiri hesabu banaaa lol!
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
Huku kwetu ni giza tangia mchana hadi sasa hivi. Hivi kwel hii ndio ARI ZAIDI, NGUVU zaidi na KASI zaidi?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Wadanganyika kudanganywa ni jadi yetu pia maneno matupu ni jambo la kawaida kwa magama
 
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
112
Likes
0
Points
33
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
112 0 33
Faiza, c dhani kama magazeti wanatoa habari kubuni zaidi ya kumnukuu waziri wako ww Ngeleja alichosema kuhusu mgao.Mbona unamtetea sana nduguyo nn
 
S

stonecrusher

New Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
103
S

stonecrusher

New Member
Joined Sep 8, 2011
1 0 0
Suseni basi mtoke nchini kama viongozi wenu wanavyosusa bungeni! Mnanchekesha.
<br />
<br />ngeleja anatia hasira wewe unatutia kinyaa inawezekana kabisa mh nglj hana cha kufanya inaelekea wewe huna hata cha kufikiri. Eti sijui nini nyooo nyooo huna uchungu hata na mwanao wa kumzaa mwenyewe usingeongea upuzi huo hili ni janga la taifa wala si la ngeleja na mtu fulani wee hivi unaishi wapi usie na mapenzi na TZ yetu?
 

Forum statistics

Threads 1,237,658
Members 475,675
Posts 29,296,317