Ngao ya Zanzibar nzuri kuliko ya Tanzania

B40

JF-Expert Member
Dec 4, 2016
829
1,000
Kwa kweli ngao hii ni ya kiubunifu sana mfano shoka linaonyesha jinsi kila mzanzibar afanye kazi

Pia panga ni alama ya ulinzi Wa taifa

Hongera sana mtu aliyebuni ngao hii
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Kwa kweli ngao hii ni ya kiubunifu sana mfano shoka linaonyesha jinsi kila mzanzibar afanye kazi

Pia panga ni alama ya ulinzi Wa taifa

Hongera sana mtu aliyebuni ngao hii
Zanzibar ni nchi
 
  • Thanks
Reactions: B40

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
MMMH ETI NZURI MBONA INAFANANA NA NEMBO YA SHULE,KWANZA NIKUULIZE YULE MZEE ALIEICHORA BADO YUPO???
 
  • Thanks
Reactions: B40

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,418
2,000
Ubunifu mwengine wa ajab saana. Halaf watu wanausifia tu, Visiwa vyetu vimekaa kihivyo kweli?? Jamani, pa kukosoa kosoeni bila hofu. Hebu waturekebishie visiwa vyetu vilivyo, Kubwa na ndogo wala hawalingani pia hawaangaliani kihivyo. Visiwa vyetu vinavutana pale nungwi
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,037
2,000
"Tukiwa humu ndani, Zanzbar ni nchi, lakini tukiwa kule nje, Zanzibar ni sehemu ya Tanzania" KIKWETE.

Hili ni fumbo la imani.
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
24,277
2,000
Hongera sana mtu aliyebuni ngao hii
Naheshimu mawazo yako lakini ukisema kuliko ya Tanzania unakosea.
Tukitaka tulazimishe matakwa na mahaba tutakesha humu.
Kwangu mie hiyo alama ya panga na shoka ni takwambia kwamba hiyo nchi ni ya kupigana mapanga na mashoka tu
 
  • Thanks
Reactions: B40

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
24,277
2,000
Hongera sana mtu aliyebuni ngao hii
Naheshimu mawazo yako lakini ukisema kuliko ya Tanzania unakosea.
Tukitaka tulazimishe matakwa na mahaba tutakesha humu.
Kwangu mie hiyo alama ya panga na shoka ni takwambia kwamba hiyo nchi ni ya kupigana mapanga na mashoka tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom