NEXTMARY CLEANING, SANITATION AND FUMIGATION SERVICES

next2017

New Member
May 27, 2017
1
20
Habari wana JF,

Napenda kuitambulisha kwenu kampuni bora ya usafi iitwayo NEXTMARY,
Kampuni hii inaafanya usafi maofisini,viwandani,majumbani, Pia tunauza sabuni mbalimbali za kusafishia sakafu,tiles,marble,kuoshea vyombo,kusafishia chooni na bafuni,
upload_2017-6-7_15-1-45.png
upload_2017-6-7_15-2-50.png
upload_2017-6-7_15-1-45.png
upload_2017-6-7_15-2-50.png
n.k,

Mpaka sasa kampuni hii inawadau/wateja mbalimbali tunaofanya nao kazi katika mikoa takribani yote Tanzania bara.

Bei zetu ni nafuu sana na pia tunatoa nafasi ya majadiliano na mteja wetu.HATUSHINDWANI NA MTEJA.

Pia tunafanya FUMIGATION ya kiwango na kwa ubora unaostahili.

Kwa taarifa mbalimbali au kufanya booking ya huduma zetu tembelea website yetu ambayo ni
Nextmarycleaners and Fumigation Tanzania.

upload_2017-6-7_15-2-50.png

Nextmarycleaners and Fumigation Tanzania
Nextmarycleaners and Fumigation Tanzania
Nextmarycleaners and Fumigation Tanzania
Nextmarycleaners and Fumigation Tanzania
upload_2017-6-7_15-1-45.png



KARIBUNI SANA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom