new member | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

new member

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ngaramtoni, Sep 11, 2012.

  1. N

    Ngaramtoni JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wa jf,ni mgeni muongozo
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha muongozo hapa, hili jambo liko mahakamani, BTW karibu mkuu
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu Jf.
     
  4. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana JF, ila zingatia mambo ya muhimu kama uchangiaji wa hoja bila woga, matusi NO, be critical na mawazo pevu, kupigwa ban ni rahisi sana kma tu utakiuka.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,047
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu sana.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, pitia sheria na kanuni zetu kwa muongozo zaidi.
     
Loading...