C Castory raphaely Member Joined May 22, 2014 Posts 8 Reaction score 1 May 24, 2014 #1 Ni adje wakubwa wangu,wana jf,mi ndo kwanza nipo stendi naomba mje kunipokea,thanx sana na naomben ushirikiano wenu
Ni adje wakubwa wangu,wana jf,mi ndo kwanza nipo stendi naomba mje kunipokea,thanx sana na naomben ushirikiano wenu
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 May 24, 2014 #2 Castory raphaely said: Ni adje wakubwa wangu,wana jf,mi ndo kwanza nipo stendi naomba mje kunipokea,thanx sana na naomben ushirikiano wenu Click to expand... Karibu sana jamvini.
Castory raphaely said: Ni adje wakubwa wangu,wana jf,mi ndo kwanza nipo stendi naomba mje kunipokea,thanx sana na naomben ushirikiano wenu Click to expand... Karibu sana jamvini.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,384 Reaction score 2,963 May 25, 2014 #3 Karibu JF
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,094 Reaction score 110,894 May 26, 2014 #4 Karibu sana JF...
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,380 Reaction score 29,639 May 27, 2014 #5 Nakikaribisha..
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,870 Reaction score 13,854 May 27, 2014 #6 KRB SANA jf........
Khantwe JF-Expert Member Joined Dec 20, 2012 Posts 61,951 Reaction score 127,290 May 27, 2014 #7 Karibu sana