Never trust woman | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Never trust woman

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Aug 4, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nilikuwa kwenye hoteli moja kwa ajili ya kupata chakula, mhudumu wa kike alikuwa akitoa huduma mezani kwangu.

    Simu yake ikaita na kuipokea akisema "........ Nakuja niko nyumbani naoga nitakuja"

    NILILIPUKA kwa hasira nikasema mbona unamjibu uongo, akajitetea "ahh huwa anasumbua bwana"

    Wanawake mbona mko hivyo... mnapenda kuwa sehemu ya kuleta matatizo ya kisaikolojia kwa wanaume.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,369
    Trophy Points: 280
    sasa ulipuke kwa hasira kwa watu wasiokuhusu?

    utapata magonjwa ya moyo soon.....
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,322
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    .......and never trust a man.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    aaminiwe nani sasa?

    Miti?? Wanamme wenyewe waaminifu wanauzwa wapi?
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,336
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Hata upande wa pili ni hivyo hivyo mkuu
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haswaaa shida za wengine afu jamaa anapandisha presha bt ni kweli sometimes wanaume wanasumbua simlaumu huyo dada
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,613
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    ...Hata kama unamtania. - mwanaFA
     
  8. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ila wanawake too much, anaweza kuona mwenzake anagongwa baadaye akiombwa mchezo na jamaa yule yule aliyemuona akimgonga mwenzake, anatoa. sijui wana nn
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uongo ni kwa wote tu..
    Tusiwasingizie wanawake peke yao..
     
  10. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata wanaume cio wa kuwaamini
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Thats is one side of the coin, hujasikia za kiume, niko kazini, leo kazi nyingi. Kumbe yuko nyumba ndogo
     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa hyo huyo muhudumu tu kamfanya aamin wanawake wote hawaaminik....lol
    sweeping generalization
    na kweli watch out, pressure inakuvizia kwa kwa hali hyo....
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,369
    Trophy Points: 280
    au niseme wanawake wote wanapenda kulishwa...lol
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa hapo unamjudge vp kuwa mwanamke pekee ndio si mwaminifu ilhali yy kaombwa na na bwana wa mwenzie akakubal vp kuhusu huyo mwanaume anaegonga huku na huku............
    acha hzo bana kha.........................
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaaa
    au iwe wanaume wote wanapenda kulisha... [
    mzima ww, QUOTE=The Boss;4373019]au niseme wanawake wote wanapenda kulishwa...lol[/QUOTE]
     
  16. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 956
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 180
    Acha tabia hiyo, yanakuhusu nini! Mweeeee, au unafanyiwa hivyo ukagundua sasa kila ukiona unyasi unasituka. Pole
     
  17. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hayo maneno ya uongo yalitokana na yeye kuwa mwanamke au tabia yake?
     
  18. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Mi naona wote tatizo tu ...
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,923
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    [​IMG] By DOOKY [​IMG]
    nilikuwa kwenye hoteli moja kwa ajili ya kupata chakula, mhudumu wa kike alikuwa akitoa huduma mezani kwangu.
    Simu yake ikaita na kuipokea akisema "........ Nakuja niko nyumbani naoga nitakuja"
    NILILIPUKA kwa hasira nikasema mbona unamjibu uongo, akajitetea "ahh huwa anasumbua bwana"
    Wanawake mbona mko hivyo... mnapenda kuwa sehemu ya kuleta matatizo ya kisaikolojia kwa wanaume.


    DOOKY bado hujakua ukikua utaacha hizo hasira, yaani hata mwanamke asiyekuhusu unamkasirikia? hao ni wahudumu na Mabarmaid, anauwezo wa kwenda ofisini kwa boss au meneja na akashikishwa ukuta na ww upo hapo hapo hujamaliza kula
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,962
    Likes Received: 8,387
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuh!
     
Loading...