Hahahah, Utasmulia maisha yako yote kitakacho kupata huo wakatiSure mshana jr yu have made ma day. Ukute sasa ulikuwa unaiba vya watu na hapo mliamua kujipumzisha first round ili mengine yafuate. Imagine huyo aliyeshika visu ni mwenye nacho
Yaani hata yeye mwenyewe angekuhurumia tu. Angalia hiyo gololi karibu ipasuke. Nadhani kama jamaa alikuwa anataka kutoroka basi ameilaani siku hilo wazo la kukimbia lilipomjia. Nadhani siku nyingine hataangalia uchuHahahah, Utasmulia maisha yako yote kitakacho kupata huo wakati
Mtagawana point, ataongeza shimo muhimu kwenye kiti kisha amwombe mwenzie ampishe kidogo ETI anamazungumzo ya faragha na wwSure mshana jr yu have made ma day. Ukute sasa ulikuwa unaiba vya watu na hapo mliamua kujipumzisha first round ili mengine yafuate. Imagine huyo aliyeshika visu ni mwenye nacho
Hahahah, hii kitu imenikumbusha siku moja kipindi nikiwa bado mwana harakati wa wizi wa mali za watu. Siku hiyo nilichoropoka na kwenda nae lodge fulani hv, wakat tunavuka ka_mtaro kanako tenganisha lodge & barabara ili tuingie lodge mguu wangu mmoja ukaingia kwenye madude ya zege yaliyowekwa juu ya hako ka-mtaro ili kuvukia na yalikuwa space-space kila baada ya dude moja la zege.Yaani hata yeye mwenyewe angekuhurumia tu. Angalia hiyo gololi karibu ipasuke. Nadhani kama jamaa alikuwa anataka kutoroka basi ameilaani siku hilo wazo la kukimbia lilipomjia. Nadhani siku nyingine hataangalia uchu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahahah, hii kitu imenikumbusha siku moja kipindi nikiwa bado mwana harakati wa wizi wa mali za watu. Siku hiyo nilichoropoka na kwenda nae lodge fulani hv, wakat tunavuka ka_mtaro kanako tenganisha lodge & barabara ili tuingie lodge mguu wangu mmoja ukaingia kwenye madude ya zege yaliyowekwa juu ya hako ka-mtaro ili kuvukia na yalikuwa space-space kila baada ya dude moja la zege.
E bhana eeh, mambo yote yaliharibikia hapo na tukio hilo lilijaza watu kinoma, ikabidi mpango wote uishie hapo. Daah!
Huwa nawaza km mwenye mali angetokea kwenye lile tukio sijui ingekuwaje[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sure mshana jr yu have made ma day. Ukute sasa ulikuwa unaiba vya watu na hapo mliamua kujipumzisha first round ili mengine yafuate. Imagine huyo aliyeshika visu ni mwenye nacho
Angekata hicho kinachoning'ia chini ya kitiHuwa nawaza km mwenye mali angetokea kwenye lile tukio sijui ingekuwaje
Wakat huo nae huwa anarukwa na akili broHapo unaweza mwita hata mamamkwe aje akusaidie
Hahahah, huoni kuwa atapoteza identity ya kuwa mwanaumeAngekata hicho kinachoning'ia chini ya kiti
Million 3 unayo mkuu???
jamaa itakuwa imemfaa kwa matumizi ya ziada.[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]that much faster? [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Huyo hakukaa... bali alijibwaga kwenye hiyo plastic chair
Unless you are crooked! [emoji23] View attachment 908922