Neuro Fuzzy Network ni nini?

Neuro Fuzzy Network ni nini?

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
1,481
Reaction score
1,356
Wadau kama swali linavyojieleza hapo juu naomba mwenye uelewa wa hii kitu ashushe nondo.
 
Wadau kama swali linavyojieleza hapo juu naomba mwenye uelewa wa hii kitu ashushe nondo.
Hii ni mashine ya kujifunzia inayopata vigezo vya mfumo usioeleweka (yaani, seti zisizoeleweka, sheria zisizoeleweka) kwa kutumia mbinu za kukadiria kutoka kwa mitandao ama mifumo ambayo haipo.
Yaani nikitu unachoweza ukakiona kinataka ukitolee majibu ama suluhisho kwa kutumia ufahamu wako ulio zaliwa nao.
 
Hii ni mashine ya kujifunzia inayopata vigezo vya mfumo usioeleweka (yaani, seti zisizoeleweka, sheria zisizoeleweka) kwa kutumia mbinu za kukadiria kutoka kwa mitandao ama mifumo ambayo haipo.
Yaani nikitu unachoweza ukakiona kinataka ukitolee majibu ama suluhisho kwa kutumia ufahamu wako ulio zaliwa nao.
Inatofauti gani na Artificial Intelligence?
 
Hii ni nadharia na ukuzaji wa mifumo ya kompyuta inayoweza kufanya kazi ambazo kwa kawaida zinahitaji akili ya binadamu, kama vile utambuzi wa kuona, utambuzi wa usemi, kufanya maamuzi, na tafsiri kati ya lugha.
Siku nyingine usirudie kuuliza maswali rahisi kama haya
Ubarikiwe sana mkuu
 
Fafanua kidogo mkuu
Kwa watu wanaochukua MSC na PHD unadhani watakubaliwa na nani kufanya viproject vidogo au ambavyo vimetrend kama vile IMS, MOBILE APP n.k atleast kuwe na innovative idea humo ndani na iwe ya kipekee.

Na ndio maana nasema kwenye AI ndo kunakoweza kukupa MSC au PHD kiwepesi kuliko sehemu nyingine kwenye field za CS na zinazofanana na hizi.

Sababu ni kwamba waliofanikiwa kutatua changamoto kwa upande huu ni wachache hivyo. Bado kuna matatizo mengi ya kutatua ukilinganisha na sehemu Ingine zisizohusisha AI.

Kudeal na knowledge based au decision making systems zinazoendeshwa na inference engine.
Au
Mambo ya Neuro network , mashine learning na dadisi za madawa au mambo ya kibailojia kwa kutumia mifumo hiyo.
 
Ebi jaribu pia kutafuta kitabu cha huyu mtu ukisome. Mimi ninacho ila ni hard copy. Alinipa siku ya Viva yake ya PhD, TU-Delft Septemba 2000. Ni mtu wa Cuba kwa Hayati Fidel Castro

Ubarikiwe sana mkuu ila sema huku kwenye hizi journal huwa wanaweka as a summary not full research
 
Hii ni mashine ya kujifunzia inayopata vigezo vya mfumo usioeleweka (yaani, seti zisizoeleweka, sheria zisizoeleweka) kwa kutumia mbinu za kukadiria kutoka kwa mitandao ama mifumo ambayo haipo.
Yaani nikitu unachoweza ukakiona kinataka ukitolee majibu ama suluhisho kwa kutumia ufahamu wako ulio zaliwa nao.
Ni machine au ni model?
 
Ubarikiwe sana mkuu ila sema huku kwenye hizi journal huwa wanaweka as a summary not full research
Ukipata muda nunua kitabu kutoka Amazon; siyo lazima hiki nilichokueleza, bali kile ambacho wewe unaona kuwa kinafaa kwa ajili ya mahitaji yako
 
Kama kuna mjuzi anayeweza kunisidia research kwa maeneo haya ya Antificial Intelligence namwomba inbox please
Khaahhhhh....😲
Mungu awasaidie sana wanangu wallah
 
nipo najifunza python kwaajili ya projects za AI japokuwa mimi ni mtu wa Afya
 
Back
Top Bottom