Network Kwenye laini za TTCL

Network Kwenye laini za TTCL

Samahani chief nitakuwa nje ya mada kidogo nini maana ya flagship na mid end?
flagship ni simu nzuri zaidi ya kampuni ya simu ambayo wameeka technology zao zote za kisasa, mfano simu kama galaxy s8 ni flagship ya samsung, au iphone 7 ni flagship ya Apple.

mid range ni simu ya kati, specification zake sio kubwa wala sio ndogo, mfano unakuta simu za flagship zina ram 4GB hadi 8GB na low end zinakuwa na ram 1GB hadi 2GB basi midrange nazo utaona zina ram 2GB hadi 4GB. zenyewe zinakuwa simu za kati.
 
Aiseee hili ni kweli na kinakera sana. Yani network yao haipo stable kabisa kila mda mara ikate mara irudi Mara hv. Ni usumbufu kwenda mbele.
 
Msaada tafadhali, natumia simu ya 4G lakini nikiweka kwenye simu haisomi yaani inaandika NO SERVICE.
tatizo ni nini?
 
Back
Top Bottom