Neno la Leo - Kirusi cha ‘kupumbazwa’

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
984
Points
1,000

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
984 1,000
Yah kiukweli hujabakiza kitu japo sisi Kama binadam Hatuwezi kukubali KAMANDA tunamapungufu au tumekua Bendera fuata upepo Kuna uasilika mbaya uliokuja sasahivi kwamba hata nikipingwa Risasi mchana kweupe waasilika wataona nilisitahili eti tu kwasababu mitizamo yangu na yao ni tofauti hakika sisi Kwasasa ni zaidi ya mazuzu Ngoja niishie Hapa japo Moyo waniuma Sana Maana Kuna damu Zipo tohalani zimepelekwa huko kwasababu ya mitazo Chanya.
 

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
3,151
Points
2,000

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
3,151 2,000
Siku tukipunguza ubinafsi labda tunaweza kupiga hatua nyingi mbele, Binadamu wote ni wa binafsi lakini kuna watu waliacha zamani kujiangalia individually wakatumia muda wao kuiwaza jamii nzima, kwa kiasi wakapiga hatua kubwa. Sisi watanzania hili bado hatujaliweza kabisa, mtoto hawezi kumwambia mzazi wake HAPANA hii sio sahihi only kwasababu anapata mahitaji yote kwa Mzaziwe hata kama mzazi anafanya visivyo vya halali. UBINAFSI!
 

Samtym

Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
6
Points
45

Samtym

Member
Joined Dec 20, 2018
6 45
WeweQUOTE="Laki Si Pesa, post: 33614657, member: 529390"]
huwezi pingana na itikadi, sera za chama chako, ukiwa mwana CCM, lazima ufuate maamuzi ya chama, kama hukubaliani nayo ondoka tafuta chama kingine, au anzisha chama chako, hao unaowaita bendera fuata upepo unawadhalilisha tu, hata wewe ungekuwa hivyo hivyo kama wao, mbona jamii forum mnapenda sana topic za kupinga serikali sijaona ukikemea hilo
[/QUOTE]
Wewe kama mwanachama kindakindaki tetea chama chako ma usisubiri JF iwatetee. Ni jukumu lako.

Tulia dozi iwaingie chini ya Utawala wa Shetani.
 

Raja msomi

Member
Joined
Oct 29, 2019
Messages
13
Points
45

Raja msomi

Member
Joined Oct 29, 2019
13 45
huwezi pingana na itikadi, sera za chama chako, ukiwa mwana CCM, lazima ufuate maamuzi ya chama, kama hukubaliani nayo ondoka tafuta chama kingine, au anzisha chama chako, hao unaowaita bendera fuata upepo unawadhalilisha tu, hata wewe ungekuwa hivyo hivyo kama wao, mbona jamii forum mnapenda sana topic za kupinga serikali sijaona ukikemea hilo
kuwa mpole
 

Raja msomi

Member
Joined
Oct 29, 2019
Messages
13
Points
45

Raja msomi

Member
Joined Oct 29, 2019
13 45
WeweQUOTE="Laki Si Pesa, post: 33614657, member: 529390"]
huwezi pingana na itikadi, sera za chama chako, ukiwa mwana CCM, lazima ufuate maamuzi ya chama, kama hukubaliani nayo ondoka tafuta chama kingine, au anzisha chama chako, hao unaowaita bendera fuata upepo unawadhalilisha tu, hata wewe ungekuwa hivyo hivyo kama wao, mbona jamii forum mnapenda sana topic za kupinga serikali sijaona ukikemea hilo
Wewe kama mwanachama kindakindaki tetea chama chako ma usisubiri JF iwatetee. Ni jukumu lako.

Tulia dozi iwaingie chini ya Utawala wa Shetani.
[/QUOTE]
 

Forum statistics

Threads 1,365,411
Members 521,202
Posts 33,345,659
Top