Neno la hekima: Usiwe mwepesi kumsaidia mwanamke

Neno la hekima: Usiwe mwepesi kumsaidia mwanamke

Mimi yamenikuta jana nimemkuta mdada analalamika njaa asubuhi.

Nikampa elfu tano ya chai, baadae akaomba namba za sim.

Kilichofuata ni hatari anataka smartphone....[emoji41][emoji41][emoji41]
 
Huu Uzi unafaa kwa walio oa na wasioa,pia kujali kuwa hata wadau tunao Mama zetu na Dada zetu,ngoja nikupeni kwa kifupi kisa hiki - Leo ni Siku ya 7 ya maumivu yangu,nimeporwa pikipiki Boxer MC 692 PBL ,RANGI NYEUSI ,na mchumba niliyedumu naye kwa muda wa Mwezi 1,licha ya kuwajibika kwake kama Mume mtarajiwa nilimwezesha kumlipia BILL ya kula Milo 3 kwa siku na Bia 4 kula siku ili kumrahisishia uwajibikaji katika yake ,lakini pia nilimkabidhi hiyo pikipiki ili akusanye mapato kila kutoka kwa huyo Dereva wa hiyo bodaboda kiasi cha 70,000TZS na kumruhusu atumie fedha bozo kadiri atakavyoona inafaa,pamoja na hivyo wiki ya pasaka ya Mwezi huu nilimkabidhi Laki 9 kwa ajili ya kulipia Kodi ya Nyumba ya kuishi ili ahamie makazi mapya,.Jambo la kushangaza Tarehe 21-04-2017 ametoroka na Dereva wangu wa hiyo BOXER NAMBA MC 692 ,Wamesepa kusikojulikana,.Kwangu mimi at the maximum nakubaliana na mtoa mada.Pia naombeni msaada wa kunipa taarifa mukiiona hiyo BOXER - RANGI NYEUSI - NAMBA - MC 692 BPL,Tuwasiliane kwa namba 0655 562 854
Kiongozi hilo kweli kabisa.. Mm nimpa lift tukaanzisha mahusiano ndani ya mwezi moja nimeshalala nje mara 3 na nimeshatumia hela ziadi ya ml 4.
 
Mkuu umeongea ukweli ila umekuwa selective vipi kwasisi ambao hatujaoa
 
Habari,

Naomba twende kwenye mada,

Usiwe mwepesi kutoa msaada kwa mwanamke yeyote, hasa yule ambaye si ndugu wa damu. Hapa nazungumzia msaada kama wa lift, kumlipia chakula mgahawani au mahali popote, kumlipia kodi ya nyumba, kumlipia nauli n.k.

Mara nyingi mwanamke hupenda kuwa na mtu mwenye huruma na kumjali, hivyo kwa kumpa msaada wowote ule hupelekea kumbadili mind yake ikuwaze wewe kama mtu utakayemfaa, ndipo atatafuta nafasi ya kuwa karibu nawewe zaidi.

Ukaribu utakaozaliwa kati yenu usipokuwa makini utapelekea kuharibu ndoa yako, mahusiano yako sahihi na mtu mwingine au kupoteza dira ya maisha. Vijana wengi wamepoteza dira za maisha yao baada ya kuingia katika mahusiano kimapenzi na mabinti ambao si fungu lao au kwa kuingia katika mapenzi katika muda ambao si sahihi.

Love u all.

Hoja yako ni nini hasa kwani hueleweki.
 
Back
Top Bottom