Nembo ya Tanganyika au ya Tanzania ?


GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,719
Likes
1,418
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,719 1,418 280
Haya mambo mkanyago, kuna mambo nyerere aliyachanganya kila cha tanganyika kukifanya cha tanzania, sasa Tanganyika inarudi, itakuwaje mambo haya.

Wimbo wa taifa wa tanzania ndio wimbo wa taifa wa Tanganyika
Bendera ya Tanzania ndio ilikuwa bedera ya Tanganyika.
Nembo ya Tanzania ndio nembo ya tanganyika.

Tuachwe tupumue wazanzibari tumechoka kutawaliwa.
 
A

armanisankara

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
283
Likes
4
Points
35
A

armanisankara

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
283 4 35
Nyie wazanzibari mnataka nini? Sisi tupo milioni 45 nyie mpo milioni 3. Mna bahati nyerere alikua dictator mwenye roho nzuri. Nyie mlibidi msiwe na serikali yenu. Mlibidi zanzibar iwe koloni letu. Ukitoa taarabu na mambo ya kishoga hamna kitu chochote mnacholeta tanganyika.
 
L

lum

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
342
Likes
1
Points
35
L

lum

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
342 1 35
Nyie wazanzibari mnataka nini? Sisi tupo milioni 45 nyie mpo milioni 3. Mna bahati nyerere alikua dictator mwenye roho nzuri. Nyie mlibidi msiwe na serikali yenu. Mlibidi zanzibar iwe koloni letu. Ukitoa taarabu na mambo ya kishoga hamna kitu chochote mnacholeta tanganyika.
kilicho kuja Zanzibar kutoka tanganyika ni wizi,umalaya na ulevi miaka 50 ya muungano na wakeketaji imekuwa janga kubwa kwa taifa la Zanzibar afadhali na uraiya na uhamiaji usiwe muungano wapungue kuja wauza sumu za panya na vibaka wa kibongo.
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,719
Likes
1,418
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,719 1,418 280
Nyie wazanzibari mnataka nini? Sisi tupo milioni 45 nyie mpo milioni 3. Mna bahati nyerere alikua dictator mwenye roho nzuri. Nyie mlibidi msiwe na serikali yenu. Mlibidi zanzibar iwe koloni letu. Ukitoa taarabu na mambo ya kishoga hamna kitu chochote mnacholeta tanganyika.
Matusi hayo, na nyie mumetuletea umalaya, mpaka wa masai wa kiume wanajiuza huku kwenye fukwe zetu.
 
A

armanisankara

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
283
Likes
4
Points
35
A

armanisankara

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
283 4 35
Bila Tanganyika Zanzibar isingekuwepo. Wapemba wangetaka uhuru. Kumbuka shein ndo mpemba wa kwanza kua rais nyie wazenji bila sisi msingemkubali. Nyie mlikua mnamtaka bilali. Kama upendi muungano nitajie mambo muhimu ambayo sisi tunawazuia kufanya. Viongozi wenu hatuwazui kuwaletea nyie maendeleo. Culture yenu wanaume ni wavivu, hawana elimu, wake wengi, mashoga. Hao masai wanakuja huko coz wanajua nyie mnapenda ishu hizo.
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
kilicho kuja Zanzibar kutoka tanganyika ni wizi,umalaya na ulevi miaka 50 ya muungano na wakeketaji imekuwa janga kubwa kwa taifa la Zanzibar afadhali na uraiya na uhamiaji usiwe muungano wapungue kuja wauza sumu za panya na vibaka wa kibongo.
Teh!teh!teh!umeuwa.
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Tupunguzeni matusi tujadilini hoja,hivi huu muungano hauna ruhusa kwa nchi nyengine kujiunga?mbona kwenye rasimu cjaliona hili jambo?
 

Forum statistics

Threads 1,273,093
Members 490,291
Posts 30,471,138