NEC wanahakiki vipi matokeo?


S

shimbe

New Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

shimbe

New Member
Joined Mar 16, 2009
1 0 0
Nimemsikia mwenyekiti wa NEC anadai kuwa wao wanahakiki matokeo ya urais yanayotoka kwenye majimbo na wakigundua yamekosewa wanayarekebisha.Hapa kwa kweli, sijamuelewa!anahakiki vipi wakati wanpokea figures tu? watajuaje kuwa figures hizo zina makosa wakati wao wako Dar na uchaguzi umefanyia mbali? Ina maana wanaletewa form za matokeo ya kila kituo?Hapa si ndipo uchakachuaji unapofanyika?
 
W

Wakwetu

Senior Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
157
Likes
1
Points
0
W

Wakwetu

Senior Member
Joined Sep 14, 2008
157 1 0
ni kweli unachoöngea. haiji akilini kuwa mtu yupo Kazozibakaya au twabagondozi then unasema unahakiki. how? na kutoka wapi? watz sasa hivi havtaki kudanganywa. kwa ujumla sikubaliani na tamko lake la jana
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Samuel Kivuitu wa Tz
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,932
Likes
521
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,932 521 280
Kwa NEC Kuhakiki=KUCHAKACHUA period!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Labda kuna watu walipiga kura ofisini kwao

Bse unahakiki kura za Makete DSM?Au za Mbambabay DSM wapi na wapi?
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Makame yupo sahihi ila ninyi hamjamwelewa. Naomba nikueleweshe hivi: Makame kapewa maagizo kwamba ampe kiasi fulani cha kura, hivyo akiona haiendani na kile alichoambiwa inabidi ahakiki (arekebishe). Kuna nni cha ziada.

Jamani Watanzania tulihangaika kupiga kura lakini Tume tayari walikuwa na matokeo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Nimemsikia mwenyekiti wa NEC anadai kuwa wao wanahakiki matokeo ya urais yanayotoka kwenye majimbo na wakigundua yamekosewa wanayarekebisha.Hapa kwa kweli, sijamuelewa!anahakiki vipi wakati wanpokea figures tu? watajuaje kuwa figures hizo zina makosa wakati wao wako Dar na uchaguzi umefanyia mbali? Ina maana wanaletewa form za matokeo ya kila kituo?Hapa si ndipo uchakachuaji unapofanyika?

safi kabisa.. hili ni swali zuri sana na linalenga kugusa mojawapo ya matatizo niliyoyaona mimi pia. Yawezekana katika kuhakiki wakikuta makosa kwenye fomu wanampigia simu Msimamizi wa Jimbo na kumuuliza "hivi hapa mlimaanisha namba ngapi?" halafu wakiambiwa wanabadilisha... Vinginevyo waandishi wanatakiwa kumuuliza huyo mwenye tume.. wanahakiki vipi matokeo?
 

Forum statistics

Threads 1,237,900
Members 475,774
Posts 29,305,385