NEC Vipi kuhusu Kura za raisi kwenye vituo vya kupigia kura? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC Vipi kuhusu Kura za raisi kwenye vituo vya kupigia kura?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Oct 12, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,211
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa gazeti la Nipashe la leo, Mkurugenzi wa NEC, Rajabu Kiravu,amenukuliwa akisema "wasimamizi wa uchaguzi watajumlisha matokeo ya uchaguzi wa wabunge na kuwatangaza washindi na kura za madiwani zitajumlishwa na wasimamizi wasaidizi wa ngazi za kata na kuwatangaza washindi".

    Kwa nini hajazungumzia kura za uraisi? Hizo haziwezi kutangazwa vituoni na majimboni?
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,492
    Likes Received: 3,101
    Trophy Points: 280
    Hilo ni swali la msingi ingawaje jana tulijulishwa na gazeti jingine lililonukuliwa na mwana JF mmoja ya kuwa za raisi kutangazwa majimboni.

    Sasa huu ni utata mpya.
     
  3. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa sasa umechelewa,hata ukijua haitasaidia kuleta mabadiliko yoyote kwa sasa.jitahidi baada ya uchaguzi ufuatilie maana watu watakufunulia hadi katiba humu ndani
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wale waliohudhiria kikao cha jana tunaamini watakuwa walipata ufafanuzi , ni vema wakatuelimisha , mnyika na wengine tafadhalini
     
Loading...