Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,787
- 37,991
Kwanaza nakupongeza kwa hili hadharani si mwenzio kikwete analea wachafu Nec kuogopa kukosa kura asilimia 100 wakatyi ana 70 tayari za wizi
Raisi wa zanzibar Mh AMANI.A.KARUME amewashangaa wajumbe wa NEC CCM ambao wlaipitisha serikali ya umoja wa kitaifa SUK lakini wanageuka na kupita kushawishi watu kuikataa
amesema kitendo hicho ni cha aibu na aibu kwa chama na viongozi wake kwani ni sawa na kupinga
maamuzi ya chama ;Rais karume aliyasema hayo wakati wa ufunguzi wa kongamano la vijana wa ccm na vyuo vikuu mjini unguja
Hebu wajumbe wa NEC CCM Achen kutia aibu jamani kwa hili kwa kushawishi waananchi kukataa kupiga kura serikali ya umoja wa kitaifa..sitaki kuendelea zaidi kwa hili kwa sababu naweza kuwaumbua viongozi wanaoupinga na wengine wazee wangu wakubwa wangu..kwa mujibu wa karume wapo viongozi wakubwa wa serikali ambao wanapinga uamuzi uliopitishwa na ccm katika vikao halali kuhusu SUK
Aliwaeleza viongozi wasiopenda umoja wa kitaifa ni hatari katika jamii ya zanzibar na wala awawatakii mema wananchi wa zaznibari..ni wa kuogopwa kabisa na napenda kuwalinganisha hawa kama wakaanga ubuyu mara zote wanaawaachia wenye meno kutafuna..wakija kwenu wakataeni hao viongozi wambien tunawaogopa kama ukoma wanawakaangia mbuyu mtafune baadae wanakimbia kisiwa kabisa....huku akishangiliwa na wanafunzi hao
kiongozi huyo alitishia kuwaumbua watu wa aina hiyo kwa sababu kamwe awawatakii mema wnanchi
suk kamwe aikwepeki na amewabes-za viongozi wanaopitakuwahsawishi wananchi wamepitwa na wakati..alisema atashangaa kuona wananchi watakaopinga SUK...nEC nawaonya acheni unafiki jamani ......naomba kwa hili tutaumbuana
Raisi wa zanzibar Mh AMANI.A.KARUME amewashangaa wajumbe wa NEC CCM ambao wlaipitisha serikali ya umoja wa kitaifa SUK lakini wanageuka na kupita kushawishi watu kuikataa
amesema kitendo hicho ni cha aibu na aibu kwa chama na viongozi wake kwani ni sawa na kupinga
maamuzi ya chama ;Rais karume aliyasema hayo wakati wa ufunguzi wa kongamano la vijana wa ccm na vyuo vikuu mjini unguja
Hebu wajumbe wa NEC CCM Achen kutia aibu jamani kwa hili kwa kushawishi waananchi kukataa kupiga kura serikali ya umoja wa kitaifa..sitaki kuendelea zaidi kwa hili kwa sababu naweza kuwaumbua viongozi wanaoupinga na wengine wazee wangu wakubwa wangu..kwa mujibu wa karume wapo viongozi wakubwa wa serikali ambao wanapinga uamuzi uliopitishwa na ccm katika vikao halali kuhusu SUK
Aliwaeleza viongozi wasiopenda umoja wa kitaifa ni hatari katika jamii ya zanzibar na wala awawatakii mema wananchi wa zaznibari..ni wa kuogopwa kabisa na napenda kuwalinganisha hawa kama wakaanga ubuyu mara zote wanaawaachia wenye meno kutafuna..wakija kwenu wakataeni hao viongozi wambien tunawaogopa kama ukoma wanawakaangia mbuyu mtafune baadae wanakimbia kisiwa kabisa....huku akishangiliwa na wanafunzi hao
kiongozi huyo alitishia kuwaumbua watu wa aina hiyo kwa sababu kamwe awawatakii mema wnanchi
suk kamwe aikwepeki na amewabes-za viongozi wanaopitakuwahsawishi wananchi wamepitwa na wakati..alisema atashangaa kuona wananchi watakaopinga SUK...nEC nawaonya acheni unafiki jamani ......naomba kwa hili tutaumbuana