Ndugu Hawa Wanahusishwa na Nini Katika Historia?


A

ablood8

Senior Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
182
Likes
64
Points
45
A

ablood8

Senior Member
Joined Aug 12, 2010
182 64 45
Wagunduzi wa ndege
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,369
Likes
18,167
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,369 18,167 280

Ndege
 
Last edited by a moderator:
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,369
Likes
18,167
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,369 18,167 280
Yaani kuna watu washarp huku! Mpaka wanaweka video kuthibitisha wasemacho! Kweli tupu ndugu!
Tunashukuru kwa kutuletea chemsha bongo tuongeze maarifa kidogo, manaake kila kona ni ZZK, sijui Kapuya, mara Wenje yaani tafrani, ila mambo kama haya ya historia na ugunduzi burdani sana mkuuu. Au tuanzishe kitu kama ile ya Skonga JF?
 
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
844
Likes
10
Points
35
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
844 10 35
Yaani kuna watu washarp huku! Mpaka wanaweka video kuthibitisha wasemacho! Kweli tupu ndugu!
Mkuu signature yako tuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!! Inatisha
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Tunashukuru kwa kutuletea chemsha bongo tuongeze maarifa kidogo, manaake kila kona ni ZZK, sijui Kapuya, mara Wenje yaani tafrani, ila mambo kama haya ya historia na ugunduzi burdani sana mkuuu. Au tuanzishe kitu kama ile ya Skonga JF?
Naunga mkono hilo wazo Samaritan. Ntaleta nyingi za aina hii hapa Jamii Photos
 
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,272
Members 481,613
Posts 29,764,547