Ndoto za degree na G.P.A

immasakha

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
492
500
Nilikua na ndoto kubwa ya kua IT Technician,lkn ndoto hy imekufa pale nilipomaliza diploma na kupata ufaulu wa G.P.A ya 2.9 ambapo kwa mujibu wa T.C.U ninaambiwa nimekosa kigezo cha kuendelea na degree
Nikaangalia upande mwengine wa foundation course ili nipate kujiendeleza nako pia zimesimamishwa kutolewa
 

mbota

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
831
500
Pole sana kuteleza siyo kuanguka jambo la muhimu simama usonge mbele plan B itumie
 

Boom J8

Member
Dec 20, 2016
92
125
Sasa hv tz utadhan n nchi ya magenious....viwango vya ufaulu vimepandshwa bla maelezo ya msingi....n mambo ya kpuuz sana anafanya hyu ndalichako.....
 

number41

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
2,009
2,000
Nilikua na ndoto kubwa ya kua IT Technician,lkn ndoto hy imekufa pale nilipomaliza diploma na kupata ufaulu wa G.P.A ya 2.9 ambapo kwa mujibu wa T.C.U ninaambiwa nimekosa kigezo cha kuendelea na degree
Nikaangalia upande mwengine wa foundation course ili nipate kujiendeleza nako pia zimesimamishwa kutolewa
Mzee ndoto zako zimetimia tayari coz tayari una IT technician coz ndo level iyo zaid ya hapo labda kua engineer labda
 

Mr.genius

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
1,165
2,000
Nilikua na ndoto kubwa ya kua IT Technician,lkn ndoto hy imekufa pale nilipomaliza diploma na kupata ufaulu wa G.P.A ya 2.9 ambapo kwa mujibu wa T.C.U ninaambiwa nimekosa kigezo cha kuendelea na degree
Nikaangalia upande mwengine wa foundation course ili nipate kujiendeleza nako pia zimesimamishwa kutolewa
Kama ulikua unataka kutafuta cheti, basi ndoto ndo zimeishia hapo ila kama unataka ujuzi wa iT unaweza ukaupata tu hata nje ya majengo ya darasa!
 

Chillo97

JF-Expert Member
Jun 18, 2016
629
1,000
Anzia hapo kwenye diploma yako yako ya IT... Pata ujuzi kwanza kabla ya kukimbilia cheti cha degree....
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
41,876
2,000
Embu nikuulize swali, ndoto zako ni kuendela na masomo au kutafuta kazi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom