Ndoa kama hii unaweza kujitia kitanzi.

Ndoa kama hii unaweza kujitia kitanzi.

Milale

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Posts
494
Reaction score
189
Habar zenu wana Jukwaa la MMU. Naomba niwaletee huu mkasa wa kaka yangu ambao unaendelea katka ndoa yake. Miaka minne iliyopita alioa mwanamke wa kigoma wakabahatika kuzaa mtoto mmoja ila kulingana na visaa vya yule mwanamke ndoa ilivunjika baada ya mwaka 1na nusu, ikabidi jamaa akae single kwa muda wa miaka 3. Akaona kuwa si vema kuishi mbali na mwanae ikabidi arudi kigoma kwenda kumchukua tena yule mwanamke na kuja nae tena hapa dar, walipofka hapa dar vituko vilianza upya mwanamke akawa hataki kabsa kumsikiliza mwamaume ikawa kila siku ugomvi. Mwanamke akapata ujauzito ugomvi ndo ukazidi mara dufu jamaa ikafikia hatua akapelekwa polisi na yule mwanamke. Alipoona ugomvi unazidi ikabidi ampeleke kwa mama yake yaani mama anayetuzaa na kaka yangu. Alivyomfikisha huko ndo matatizo yakazidi ikafikia hatua anatishia kujinyonga, ikafikia hatua yule mwanamke anamtukana kabsa mzazi wetu,. Mzazi kuona hivyo akasema kuwa kashindwa kwa hiyo kaka yangu akamuchukue mke wake, ikabidi kaka atume nauli ili yule mwanamke arudi dar. Kwahiyo kwa sasa yuko njia panda akikumbuka vituko kutoka kwa yule mwanamke, anaomba ushaur umrudishe kwao kigoma. ilihari ni mjamzito au aendelee kuvumilia maumivu anayoyapata kutoka kwa huyo mwanamke. Ushaur wako ni mhimu sana ili niweze kumsaidia mawazo maana tuko njia panda.
 
kwanza we kama mdogo wake umemshauli nini..?
leo nimejua kuwa mapenzi balaa yani wapo kwenye mgogoro lkn kugegedana palepale kama kawa sasa huo mgogoro ama mgogorano!
 
Hamna kitu kibaya ktk mapenzi kama kuingilia mapenzi ya watu unaweza muonea huruma vituko anavyofanyiwa ukamshauri aachane nae usiku akiwa juu ya kifua anapewa yote anamwambia mkewe mm nakupenda sana mke wangu pamoja na kuambiwa nikuache we mwambie kaka anavyojisikia yy ndo afanye
 
Yaache mapenz ya kaka yako kama yalivyo, yakimshinda atatafuta njia ya kuyatua hayo katatizo ambayo kimsingi unayaona wewe coz kama jamaa Alishamrudisha mke kwao na akamfuata ni dhahili hao wanapendana,usijiweke kwenye nafasi ya kuonekana wewe ndo chanzo cha wao kuachana kwa mawazo utayompa! Akishindwa atatafuta watu waliowasimamia ndoa yao hatimae yatafika kwa wazee na mwisho kwa viongoz wa Dini
 
kwanza we kama mdogo wake umemshauli nini..?
leo nimejua kuwa mapenzi balaa yani wapo kwenye mgogoro lkn kugegedana palepale kama kawa sasa huo mgogoro ama mgogorano!
Mimi sijawahi kuingia katk ndoa ndo maana nikaja hapa kupata mawazo yenu.
 
Mimi sijawahi kuingia katk ndoa ndo maana nikaja hapa kupata mawazo yenu.
Mkuu mi nakushauri umwambie, mbona huyo ana onekana hafai Live kabsa
Hata usivunge muokoe nduguyo
 
Habar zenu wana Jukwaa la MMU. Naomba niwaletee huu mkasa wa kaka yangu ambao unaendelea katka ndoa yake. Miaka minne iliyopita alioa mwanamke wa kigoma wakabahatika kuzaa mtoto mmoja ila kulingana na visaa vya yule mwanamke ndoa ilivunjika baada ya mwaka 1na nusu, ikabidi jamaa akae single kwa muda wa miaka 3. Akaona kuwa si vema kuishi mbali na mwanae ikabidi arudi kigoma kwenda kumchukua tena yule mwanamke na kuja nae tena hapa dar, walipofka hapa dar vituko vilianza upya mwanamke akawa hataki kabsa kumsikiliza mwamaume ikawa kila siku ugomvi. Mwanamke akapata ujauzito ugomvi ndo ukazidi mara dufu jamaa ikafikia hatua akapelekwa polisi na yule mwanamke. Alipoona ugomvi unazidi ikabidi ampeleke kwa mama yake yaani mama anayetuzaa na kaka yangu. Alivyomfikisha huko ndo matatizo yakazidi ikafikia hatua anatishia kujinyonga, ikafikia hatua yule mwanamke anamtukana kabsa mzazi wetu,. Mzazi kuona hivyo akasema kuwa kashindwa kwa hiyo kaka yangu akamuchukue mke wake, ikabidi kaka atume nauli ili yule mwanamke arudi dar. Kwahiyo kwa sasa yuko njia panda akikumbuka vituko kutoka kwa yule mwanamke, anaomba ushaur umrudishe kwao kigoma. ilihari ni mjamzito au aendelee kuvumilia maumivu anayoyapata kutoka kwa huyo mwanamke. Ushaur wako ni mhimu sana ili niweze kumsaidia mawazo maana tuko njia panda.
VIJANA AMBAO HAMJAOA"COME WE STAY"NDO MPANGO MZIMA,UKIONA U AR "PERFECT COMBO" OA KAMA SIO KILA MTU ASHIKE LAKE!!
 
Kaka ana 28 mke 24
Kwa umri huo wa kaka yako naona yeye ndio mwenye matatizo.
1-kakimbilia kuoa katika umri mdogo....atleast angewahu sana Angela na 35yrs
2-hata usipokuwa mkweli kwetu kaka yako atakuwa na michepuko kibao inayomfanya shem wenu kuwa mbogo. ..hapo lazima pachimbike sana tuu

Ushauri wangu.....waacheni movie lao liendelee musitie nano muda utatibu matatizo yao yote.. .ONLY TIME WILL TELL HOW THE CLOCK TICKS.
 
kaka yako alikosea alipomfuata mkewe kigoma na kumrudisha nyumbani,haki ya mungu kakayo atajuta!labda afanye maamuz magum kama LOWASA.
 
kaka yako na wewe anapenda sana kwa drama zote hzo za mara ya kwanza bado akabebesha tena ujauzito?
nweis huyo binti si ana wazaz embu mrudishen kwao akapumzshe kichwa chake kwa muda...
 
Alipoenda kumfuata tena kigoma ili asikae mbali na mwanae nafikir alimaanisha matatizo mengine yote atavumilia....si alimfuata ili tu akae karibu na mwanae!!!!
 
Back
Top Bottom