Ndoa Inavunjika Hiyo!

Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,504
Points
2,000
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,504 2,000
Waungwana, Bazazi kasimuliwa na mdau wake jinsi ndoa yake inavyoyumba. Kafumania simu ya mke ikiwa na sms za wasap na za kawaida. Anawasiliana na mpenzi wake wa pili baada ya kiwambo kuondolewa. Ni sms za mahaba hasa tena mazito. Mume kambana mkewe, mke hafunguki. Ana ahidi atavunja mawasiliano lakini havunji (mgogoro umeanza Augost '19)

Hasira za mume zimejaa na kufurika baada ya kuona wasap sms ya mchepuko inayoonesha mke anataka kuvunja ndoa. Mke anabembeleza warudishe majeshi ili wawe pamoja lakini mwanaume hataki (anakwepa majukumu labda wakati alikuwa anamega kisela). Anamshawishi ugomvi na mumewe waumalize kwani wao walikuwa childhood friends tu na kwasasa hawawezi geuza lolote na itakuwa ngumu wao kuwa pamoja. Mwanaume ni Mhadhiri Mwandamizi wa Shule ya Sheria ya UD. Mume ana Uzamili ilhali mke ana Shahada.

Hizi ndoa ni changamoto kuu ktk maisha. Ndoa ya miaka zaidi ya 15 yenye watoto leo inatembea ktk uzi mwembamba uliooza. Nimeamini kuoa mwanamke aliyebikiriwa ni KUOA MKE WA MTU.

NB: Kinachomshangaza Bazazi ni kuwa msomi wa sheria hajui kuwa ni kweli Ugoni ni kesi ya MADAI kwa sheria za nchi lakini ni JINAI kwa sheria za Kitaa? Kweli Plato alisema sawa "Love is a serious mental disorder problem"

Bazazi
 

Attachments:

Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2018
Messages
3,906
Points
2,000
Jokajeusi

Jokajeusi

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2018
3,906 2,000
Unaoa mwanamke asiye na bikra bado ujiite mwanaume mwenye akili.

Sijui vijana mtanielewa Lini.

Nimeongea mpaka basi lakini wapi.

Sitochoka kuwausieni
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,510
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,510 2,000
Pole ndio dunia kunywa konyagi nitalipia
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,351
Points
2,000
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,351 2,000
Huyo mwanamke hamnazo kweli. Ndoa ya miaka 15 na mitoto juu bado anataka amuache mume aolewe na mchepuko!!? Wakati wapo warembo hawajakaa kwenye ndoa hata siku moja? Huyu ni mbinafsi sana
 
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
2,728
Points
2,000
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
2,728 2,000
Bado naamini wanawake mwalimu wao ni kipofu!!

Kwa kusoma hiyo msg attached hapo bado inaonekana na huyo hawara hamtaki huyo mwanamke!

Huo sasa ndiyo upofu! Anaharibu ndoa kamili kwa kung'ang'aniza mahusiano, haoni njia huyo!!
 
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
1,312
Points
2,000
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
1,312 2,000
Ngumu kumeza hii, 15yrs ndoani lakin mama wa watu anataka kuvunja ndoa? Au mume wake anakwama wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,342,653
Members 514,741
Posts 32,758,867
Top