Ndoa inaelekea kumshinda, ushauri wenu tafadhalii

Ndoa inaelekea kumshinda, ushauri wenu tafadhalii

Haahhaah hawajui wanawake. Mchepuko ana fanya yote ili ampe ndoa. Na akishaipata utarudi pale pale na anafanya hivyo sababu anajua mapungufu ya mke wake. Wanawake wakihitaji kitu wanapambana hasa.Ngoja amuoe aone😂😂
 
Atakapoona mke wake amekaa kimya hamfatilii kuhusu michepuko yake ujue kuna jamaa kampokea majukumu
 
DUH HII DUNIA BANA INA MAMBO. MKE THIS MKE THAT,MCHEPUKO THIS MCHEPUKO THAT 😐😐😐
 
Hapo ndipo baadhi ya wanaume wanapokosea, heshima ni lazima iwepo ndani kwako inakuaje unaruhusu siri zako nje mke wako ajue. Watu tunavisimu vidogo vile vya tochi na number nyengine kabisa ukirudi home unakiacha kazini au unakificha sehem salama kwenye gari na unahakikisha kipo silence.
Yote yanini hayo mkuu.
Tafuta simu za XIAOMI ndo komesha ya privacy zote unazotaka kwa mawasiliano,huna haja ya vitochi mara ufiche uvunguni mara uwe na laini nyingne
 
Back
Top Bottom