Ndoa hizi, mtihani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa hizi, mtihani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jul 11, 2010.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...uzoefu unakuashiria jambo gani katika habari hii? Hii ni one sided story, hatujajua bado kilichompelekea mtuhumiwa kutenda kosa hilo, lakini kwa mwelekeo wa habari hii ni kama vile ilikuwa set-up. Au?
     
Loading...