nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Dec 23, 2011 #21 Erickb52 said: Teh samahani ni avatal yako si wewe Click to expand... Tatizo mmeweka avitar za kubumba mimi nimeamua kuweka ya kwangu halisi. Nitarudi baadae kidogo
Erickb52 said: Teh samahani ni avatal yako si wewe Click to expand... Tatizo mmeweka avitar za kubumba mimi nimeamua kuweka ya kwangu halisi. Nitarudi baadae kidogo
Angel Nylon JF-Expert Member Joined Jul 26, 2011 Posts 10,693 Reaction score 23,270 Dec 23, 2011 #22 Bigirita said: sasa kwani yeye ni ndizi? Kama wewe unajua kafanana na nini sema basi! Click to expand... Km mwezi wa siku 5 ivi. Ule wa angani hata kung'aa ndo vile vile
Bigirita said: sasa kwani yeye ni ndizi? Kama wewe unajua kafanana na nini sema basi! Click to expand... Km mwezi wa siku 5 ivi. Ule wa angani hata kung'aa ndo vile vile
Daniel Anderson JF-Expert Member Joined Aug 7, 2011 Posts 872 Reaction score 142 Dec 23, 2011 #23 Aah. Badili mada bwana
Mizizi JF-Expert Member Joined Mar 8, 2008 Posts 1,275 Reaction score 391 Dec 23, 2011 #24 Mzee said: Amefanana na ile kitu. Yetu. Click to expand... Hadi huku unapatikana muzee?
C CHUAKACHARA JF-Expert Member Joined Jun 3, 2011 Posts 12,388 Reaction score 6,482 Dec 23, 2011 #25 mtamanyali said: Matunda yalikuwa yakiongea kwenye miti yake! Chungwa akasema,'mimi naona nafanana na jua', Apple akasema 'mimi nafanana na moyo', Ndizi akasema 'jamani hebu badilisheni story' Click to expand... Anafanan na Abdala Kichwa wazi!!!
mtamanyali said: Matunda yalikuwa yakiongea kwenye miti yake! Chungwa akasema,'mimi naona nafanana na jua', Apple akasema 'mimi nafanana na moyo', Ndizi akasema 'jamani hebu badilisheni story' Click to expand... Anafanan na Abdala Kichwa wazi!!!
Benny EM JF-Expert Member Joined Aug 31, 2011 Posts 488 Reaction score 352 Dec 24, 2011 #26 duhh!haya bhANA
SHIEKA JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 8,240 Reaction score 4,280 Dec 24, 2011 #27 Bujibuji atakuwa anafahamu ndizi kafanana na nani.Namsubiri atuambie!
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,000 Dec 24, 2011 #28 Anafanana na mguu wa tatu wa wanaume! teh!teh!teh!