ndio mara ya kwanza kuenda polisi


Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
778
Likes
62
Points
45
Age
30
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
778 62 45
juzi nilienda polisi kutaka kufungua kesi ya kumdai mtu ambaye ananizungusha kunilpa bt cha kushangaza askari niliyemkuta counter akanijibu kuwa polisi hawaucki n kesi za madai wao wannahucka n kesi za jinai tu bt akaniomba 5000tsh ili amtishe huyo tapeli
 
Q

qsndebile

Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
3
Q

qsndebile

Member
Joined Apr 7, 2011
16 0 3
Makosa ya madai hupelekwa CMA au mahakamani moja kwa moja, hapo alikuomba ili kutaka kukusaidia, coz anajua watanzania wengi hawaju sheria na wanaogopa polisiSiyo mbaya kwani hata wewe mwenyewe imeonesha haukuwa unafahamu sheria na huna uzoefu na polisi pia
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,363
Likes
1,933
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,363 1,933 280
juzi nilienda polisi
kutaka kufungua kesi ya kumdai mtu ambaye ananizungusha kunilpa bt cha
kushangaza askari niliyemkuta counter akanijibu kuwa polisi hawaucki n
kesi za madai wao wannahucka n kesi za jinai tu bt akaniomba 5000tsh ili
amtishe huyo tapeli
ukikosa pesa mpe 0713....ili akusaidie kirahis make hawa jamaa bhana!!
 
HASSAN SHEN

HASSAN SHEN

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
428
Likes
0
Points
33
HASSAN SHEN

HASSAN SHEN

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
428 0 33
Hiyo mbinu aliyokwambia ni nzuri vinginevyo nenda mahakamani ili kesi iishe mwaka 2020 na ushinde kesi.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
47
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 47 0
ukikosa pesa mpe 0713....ili akusaidie kirahis make hawa jamaa bhana!!
aisifiaye Mvua imemnyea, Inaonesha una uzoefu wa kutumia 0713 kutatua matatizo yako.
 
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
52
Likes
0
Points
0
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined Oct 12, 2012
52 0 0
Usitoe pesa yoyote sheria zipo kusaidia jamii we andika notice of itention to sue hilo ni tishio tosha, akikataa mahakamani tunaenda na huko akishondwa lazima km umeomba alipe gharama zote za uendeshaji wa mahakama na shauri lote sasa hapo km anaakili atajiongeza. Polisi wa nn bwana!!? Mamburura mtagawa 0713 au pesa hizo..
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
ukikosa pesa mpe 0713....ili akusaidie kirahis make hawa jamaa bhana!!
mkuu kwa hiyo wewe ukiwa huna hela, unatumia 0713.. kupambana na maisha!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,839
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,839 280
Ni kweli kesi za madai hazipelekwi polisi ila polisi kwa dhiki ya maisha wanakubali kitu kidogo akamtishie mdeni ndo alipe.
Zuia rushwa fuata sheria stahiki.
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Likes
1
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 1 0
Umefika polisi, unataka kufungua kesi ya madai, akakuomba rushwa..... SIPATI PICHA! Kama vile kuna mengine umeyaficha vile au na wewe uliomba.........!
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Angeenda police jamii
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
wahi mahakamni ukatafute haki yako jombaaaaaa.....achana na njaa ndogondgo za mapolisi...kosa la jinai nenda polisi,madai mahakamni....
 

Forum statistics

Threads 1,235,540
Members 474,641
Posts 29,226,072