Ndesamburo aipasua CCM Moshi


Mwalimu Makini

Mwalimu Makini

Member
Joined
Dec 5, 2009
Messages
66
Likes
0
Points
0
Mwalimu Makini

Mwalimu Makini

Member
Joined Dec 5, 2009
66 0 0
Haya Moshi kumekucha.
Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) katika jimbo la Moshi Mjini kimefanya mkutano wa hadhara katika kata ya Kaloleni iliyoko pembezoni mwa mji wa Moshi.

Kata hiyo inaongozwa na Mhe. Diwani Mwita ambaye alishinda udiwani kwa kupitia tiketi ya CCM mwaka 2005. Kwa kweli CCM walikuwa wameiimarisha ngome yao katika kata hii ya Kaloleni.

Naam leo majira ya saa 10 jioni msururu wa viongozi wa CHADEMA ulianza kuhutubia mkutano huo wa hadhara ambao ulikuwa umehudhuriwa na watu wengi sana kinyume na ilivyozoeleka katika mikutano ya CCM katika mji wa Moshi.

Aliposimama Mzee Ndesamburo, mkutano ulilipuka kwa shangwe kiasi cha kumlazimisha kusubiri kwa muda watu watulie.
Ndesamburo alianza kwa kuwataja watu mashuhuru walioamua kujiunga na CHADEMA na kujiondoa CCM. Aliyekuwa wa Kwanza kupokelewa ni aliyekuwa Katibu wa CCM na mwanamikakati mkuu katika kata ya Kaloleni Ndg. Shaban Omary Msuya.

Bwana Msuya alifuatiwa na kundi lote la vijana wa CCM wa kata ya Kaloleni ambao walikabidhi kadi za CCM na kupokea za CHADEMA wapatao 33. Baada ya hapo viongozi kadhaa wa matawi wa CCM walitokeza na kudai kadi na hivyo kulazimisha mkutano kubadilika kuwa duka la kadi za CHADEMA.

Hadi mkutano unafungwa kadi zote 350 zilizopelekwa katika mkutano huo zilikuwa zimeisha hivyo kuwalazimisha maofisa wa CHADEMA kata ya Kaloleni na Wilaya ya Moshi kubaki wakiorodhesha majina ya wahitaji wa kadi.

Hata hivyo Mhe. Ndesamburo hakutamka kuridhia kugombea tena ubunge katika jimbo la Moshi Mjini katika mkutano huo, licha ya kupambwa sana na viongozi wengine wa chama waliomtangulia kuzungumza

Ama kweli Moshi kumekucha.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Ukiondoa ushabiki wa kuuza kadi...kuna sera yoyote iliyowakuna wana wa Karoleni?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,573
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,573 280
Ukiondoa ushabiki wa kuuza kadi...kuna sera yoyote iliyowakuna wana wa Karoleni?
aliyekuambi watu wanataka kusikiliza sera nani?mbona sera ya kasi mpya hamuilewi lakini bado mnajipanga barabarani kumshangilia mwenyekiti wenu
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
Ukiondoa ushabiki wa kuuza kadi...kuna sera yoyote iliyowakuna wana wa Karoleni?
Sidhani kama watanzania wanataka sera (maneno matupu), watanzania wanataka maendeleo yanayo pimika. Wakienda shule wakute walimu, vitabu, maabara n.k. Wakienda hospitali wakute madawa, madaktari n.k.

Hizo sera za CCM za miaka 33 hadi leo ni maneno tu.
 
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
430
Likes
28
Points
45
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
430 28 45
Ukiondoa ushabiki wa kuuza kadi...kuna sera yoyote iliyowakuna wana wa Karoleni?
Sera ni nini katika nchi hii, tulishaambiwa maisha bora kwa kila mtanzania je Sera hiyo inatekelezeka. tumeshapata hayo maisha Bora? ni mwaka wa tano sasa!!! unataka NDESA-PESA aseme nini? acha aendelee kupokea kadi na sasa atapokea mpaka Bendera nini kadi
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,329
Likes
206
Points
160
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,329 206 160
Weweweee wacha waje tuwe wengi babanguu!
 
Nyuki

Nyuki

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
370
Likes
0
Points
0
Nyuki

Nyuki

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
370 0 0
haya moshi kumekucha.
chama cha demokrasia na maendeleo (chadema) katika jimbo la moshi mjini kimefanya mkutano wa hadhara katika kata ya kaloleni iliyoko pembezoni mwa mji wa moshi.

kata hiyo inaongozwa na mhe. Diwani mwita ambaye alishinda udiwani kwa kupitia tiketi ya ccm mwaka 2005. Kwa kweli ccm walikuwa wameiimarisha ngome yao katika kata hii ya kaloleni.

naam leo majira ya saa 10 jioni msururu wa viongozi wa chadema ulianza kuhutubia mkutano huo wa hadhara ambao ulikuwa umehudhuriwa na watu wengi sana kinyume na ilivyozoeleka katika mikutano ya ccm katika mji wa moshi.

aliposimama mzee ndesamburo, mkutano ulilipuka kwa shangwe kiasi cha kumlazimisha kusubiri kwa muda watu watulie.
ndesamburo alianza kwa kuwataja watu mashuhuru walioamua kujiunga na chadema na kujiondoa ccm. Aliyekuwa wa kwanza kupokelewa ni aliyekuwa katibu wa ccm na mwanamikakati mkuu katika kata ya kaloleni ndg. Shaban omary msuya.

bwana msuya alifuatiwa na kundi lote la vijana wa ccm wa kata ya kaloleni ambao walikabidhi kadi za ccm na kupokea za chadema wapatao 33. Baada ya hapo viongozi kadhaa wa matawi wa ccm walitokeza na kudai kadi na hivyo kulazimisha mkutano kubadilika kuwa duka la kadi za chadema.

hadi mkutano unafungwa kadi zote 350 zilizopelekwa katika mkutano huo zilikuwa zimeisha hivyo kuwalazimisha maofisa wa chadema kata ya kaloleni na wilaya ya moshi kubaki wakiorodhesha majina ya wahitaji wa kadi.

hata hivyo mhe. Ndesamburo hakutamka kuridhia kugombea tena ubunge katika jimbo la moshi mjini katika mkutano huo, licha ya kupambwa sana na viongozi wengine wa chama waliomtangulia kuzungumza

ama kweli moshi kumekucha.

hizo ni mbio za skafuni huishia ukingoni
 
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
415
Likes
6
Points
0
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2008
415 6 0
Tunamsubiri Ngawaiya alisema kuwa atamwondoa Ndesa Moshi. Sijui kama ataweza
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
301
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 301 180
Safi sana, bandu bandu humaliza gogo.........
 
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
223
Likes
5
Points
35
Y

Yetu Macho

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
223 5 35
Ukiondoa ushabiki wa kuuza kadi...kuna sera yoyote iliyowakuna wana wa Karoleni?
Nidhahiri kwamba kadi ya chama cha siasa sii pambo useme mtuananuanua ili akaweke ndani au amtumie mpenzie ka zawadi ya valentine. Hawa waheshimiwa wametafakari utendaji na uwajibikaji wa chama na viongozi wao na hasa kwa kuzingatia kwamba chama chao ndicho kinashuikilia serikali ya kaloleni.
Mkuu utakua umeteleza na utakua umewakosea hesma kama utataka tuamini watu hawa 350 wamejiunga na chama hadharani hasa kwenye nchi hii ambayo mpinzania anaonekana muasi.
Hongera chadema, hongera Ndesa na hongereni wana wa kaloleni na moshi kwa ujumla. hili liwe fundisho kwa sisi sote popote tulipo. Nikweli haina maana yoyote kupiga kelele bila kuchukua hatua.Wakati wa kuchukua hatua ni sasa. wewe na mimi popote tulipo tuwe chachu ya mabadiliko.

"Mabadiliko ya kweli hayataletwa na watu wale wale, wa chama kile kile cha mafisadi atai kwa kasi na ari mpya" Tusitegemee miujiza bali tuwe sehemu ya kuileta miujiza
 

Forum statistics

Threads 1,215,657
Members 463,352
Posts 28,555,904