Ndege yaachia njia Uwanja wa Ndege Bukoba

Ndege yaachia njia Uwanja wa Ndege Bukoba

Mkuu Mshana heshima mbele..kila ajali inayotokea lazima ihusishwe na ushetani?kuna masuala ya uzembe wa pilot,mechanical problems etc..its better u get people to focus on the positive side..hamna haja ya kuwaingiza watu kwenye uoga
pia wind direction ikichange nayo ni sabab maana husuport. brake mfano umeambiwa land from east to west to oppose the effect of wind ww ukaland opposite na maelekezo ie frm west to east wind lazma itaongeza velocity ya jet itambid pilot atumie uzoefu wake kuokoa
 
Pia cross wind inaweza changia ila inashauriwa upepo ukikuzidia upae tena ukajipange upya
 
image.jpeg
Ndege ya kampuni ya Auric Air aina ya Cessna-208(Caravan) imepotezea muelekeo na kutua nje ya Runway wakati ikutua kwenye uwanja wa Bukoba ikitokea Mwanza
Hakuna taarifa yoyote ya kifo na majeruhi zaidi ya mshituko kwa waliokuwa ndani ya ndege hiyo
 
ABIRIA WALIOKUWA WANASAFIRI KUTUMIA NDEGE YA AURIC AIR , WALIYOKUWA WAMEPANDAA WAKITOKEA MWANZA.
TAIRI YA NYUMA ,UPANDE WA KULIA KUPASUKA WAKATI WA KUTUA
ABIRIA WOTE WAMEOKOLEWA
 
Kama hiyo kwenye picha nayo ni ndege muda si mrefu na Mimi nitamiliki yangu.
 
Eti umahiri wa rubani watu wengine vilaza sana ayse
 
ABIRIA WALIOKUWA WANASAFIRI KUTUMIA NDEGE YA AURIC AIR , WALIYOKUWA WAMEPANDAA WAKITOKEA MWANZA.
TAIRI YA NYUMA ,UPANDE WA KULIA KUPASUKA WAKATI WA KUTUA
ABIRIA WOTE WAMEOKOLEWA
Uchakavu
 
Uko sahihi kabisa lakini kila mmoja ana uhuru wa kuja na speculations tofauti
Kwa mtazamo wangu ni vitu kama hivi na wewe pia huo ni mtazamo wako na siwezi kupingana nawe na mambo ya giza hayana ithibati za kisayansi lakini yapo
Wewe umekuwa mjinga na mambo haya !
 
Back
Top Bottom