Ndege mpya zinaanza safari lini?

Ndege mpya zinaanza safari lini?

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Posts
1,653
Reaction score
605
Maneno mengi yamesemwa kuhusiana na ununuzi na ujio wa ndege mpya toka Canada.Umepita muda sasa toka zifike na tayari zimefanyiwa usajili.Nachojiuliza zinaanza kuruka lini ? au hazijalipiwa bima ? manake ni hasara ndege kukaa tu siku nzima bila kufanya kazi yoyote.
 
HAPA KAZI TU; ndege za kuruka tazama kwenye senema!
 
Tuliza ball....tunamalizia matayarisho,tukianza itakuwa mwendo mdundo,hakuna kulala.
 
Kabla ya ujio wa hizi ndege za serikali wewe MduduWashawasha ulikuwa unatumia ndege za shirika lipi?
 
1475493655759.jpg
 
Maneno mengi yamesemwa kuhusiana na ununuzi na ujio wa ndege mpya toka Canada.Umepita muda sasa toka zifike na tayari zimefanyiwa usajili.Nachojiuliza zinaanza kuruka lini ? au hazijalipiwa bima ? manake ni hasara ndege kukaa tu siku nzima bila kufanya kazi yoyote.

Ni sababu za kiusalama wa anga maana hali ya hewa siku hizi ni baridi sana, na uko kupatwa kwa jua na matetemeko, wewe subiri kidogo kiangazi kianze utaziona zikikata mawingu bila wasi wasi.
 
Mfano wa Mchanganua wa ndege zetu.
KAMA...Nauli Mwanza sh.100,000 x 70 (ABIRIA)= 7,000,000
Toa gharama za mafuta,kodi ya viwanja, posho mbali mbali ukiwemo mvinyo,na Depreciation =7,000,000 - 3,400,000 =3,600,000 x Tripu 3 kwa siku...(go n return)=21,600,000 x mwezi =648,000,000
Ushauri.
KAMA KWELI HIZI NI NDEGE ZETU TUNAOMBA REPORT KWA MTINDO RAHISI KAMA HUO HAPO JUU.
NAMSHUKURUNI.
 
Inchi yetu au Viinchi vyao? Ndege yetu au Kandege kao?
 
Back
Top Bottom