Ndalichako na wanafunzi wake.

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,027
2,000
Tulimpenda, tulimtegemea, tulimtumainia, lakini ametuangusha. Kumbe siyo "mama" ni mama wa "kambo". Ametubeba kwa mbeleko ya chuma, inatukatakata, inatuchuna mwili!
Utafurahi akiachia ngazi.
 

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
7,172
2,000
Kaniharibia future ya mwanangu. Eti hatambui Diploma kujiunga shahada! Yaani hii wizara kila waziri huja na mapepo yake!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom