Nchimbi akiwa Star TV sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi akiwa Star TV sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Sep 7, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Anauliza eti kwa nini CDM hawakusubiri hadi sensa iishe, Anasema harakati hawakuanzisha CDM duniani, Pia anasema harakati za Mwl. Nyerere hakufa mtu hata mmoja. Anatoa sababu nyingine nyingi za ajabu. Angalia mwenyewe laiv hapa.

    Radio Free Africa Tanzania*|* STARTV LIVE
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Kauliza hivi tunaposema peoples power!!!! zile familia za wafiwa tunaziachaje?
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Huyu Nchimbi Wizara imemshinda sijui anataka kuwaambia nini watanzania? Kwa nini anaenda Star Tv kwa watazamaji wachache? Aende ITV!!!! Si unajua Star TV haikamati kwa watanzania wengi!!!
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,717
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama kweli Dr.Nchimbi aliandika research ya masomo yake mwenyewe na kupata PhD, basi He needs Jesus to serve him.
    Vinginevyo ndio wale tulioambiwa wananunua Research kupass mitihani, lakini ktk real world ni weupe wa kutupa
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Kwa sasa wanaonesha Uonevu wa CCM huko Madale.................yaaaani Tanzania imeshauzwa sasa si kila mtu apewe fedha yake? Ajue pa kwenda
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Wananchi wa madale wameambiwa wao Mungiki...........polisi waliiiba mayai na miko wakati wa kubomoa nyumba madale!!! hadi masufuria na TV wamebeba
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Charles Kenyera anabisha kuwa hakutumia risasi wakati wananchi wana maganda ya bunduki
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Kenyela nadai kuwa watanzania hao walibaka na kulawiti
     
  9. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,159
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ni kwa vile dhaifu wengi hawafanyi imara moja. JK ni dhaifu, CCM ni dhaifu, Nchimbi ni dhaifu = DHAIFU tu!

    Halafu eti kuna great thinkers humu walipongeza uteuzi wa JK wa baraza "jipya" la mawaziri. Nilisikitika sana na pia sikuacha kubainisha mawazo yangu wakati ule. The fact are things are getting worse continually comparing to each previous day
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CCM wao walisubiri sensa iishe walipofanya mkutano wao wa hadhara siku ile ile kule Bububu Zanzibar???

    Na kama Waziri Nchimbi tayari anatoa kauli kama hii kwa jamii kwenye vyombo vya habari kwa wakati huu, sasa Tume au Kamati ya uchunguzi aliodaiwa kuunda majuzi sasa ni wa kazi gaani tena????????

    Bure kabisa na wala hamna kitu haapa maana hali inavyoonyesha ni kwamba waziri tayari anayo majibu kichwani hata kabla ya vyombo vya uchunguzi kuanza kufanya kazi zake!!!!!


     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    ETI mwenye kadi ya mpiga kura, aliyeandikishwa kupewa kitambulisho cha uraia, leo anaambiwa sio raia.
     
  12. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,348
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Kuongoza ni kipaji ebu anayemfahamu vizuri Nchimbi atuambie familia yake anaiongoza vizuri kweli?
     
  13. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,159
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Arusha kulikuwa na sensa? Igunga kulikuwa na sensa? Songea kulikuwa na sensa?

    Na lini jeshi la polisi lilipewa mamlaka kisheria kuua raia kwa sababu yoyote? Au ndio ule wendawazimu wa ccm kuwa ndio sheria mpaka yeye Nchimbi akajipa hadhi ya kuunda tume wakati hana mamlaka hiyo kisheria?

    Tunaona, tunajua na tunachukua hatua!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,004
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Huyu anafanya siasa na amesha julikana na mipango yake!
     
  15. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nyie mnahangaika na walevi wa madaraka magamba kimebaki ni chama cha kurithishana kama wafalme pale anatetea tumbo lake na walio muweka na ndio anaowatii huyu si ndio alikuwa anajiita Dr wakati hajaisoma hiyo phD leo hii umma utamwamini vipi pimbi huyu.
     
  16. B

    Benaire JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,941
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napenda kumjibu tu NCHIMBI kuwa....askari wakati wa ukoloni hawakuwa makatili kama hawa askari wa sasa!
    Wananchi hawana hata kalamu,polisi wanaenda full equipped kama kuna vita na afghanstan plus alishabaab!
    Viongozi wa TANU hawakuua kama viongozi wa CHADEMA ambavyo hawakuua!
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyu Nchimbi hajui hata sheria na kanuni za nchi. Alkiwahi ku-officiate bahati nasibu pale New habari bila ya kuwapo afisa kutoka Gaming Board na matokeo yake alizusha tafrani kubwa, kwani washindi zaidi ya mmoja walijitokeza kudai zawadi ya gari.

    Hafai kabisa!!!!!!!!!!!
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ccm wanazidi kuwaaminisha wananchi kuwa wapo nyuma ya mauaji
     
  19. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 8,096
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    MIe nitaendelea kuzishangaa tu hizi media. Sasa star TV wanadai Mwangosi aliuawa kwenye "maandamano" ya CHADEMA. Hivi ni kweli kulikuwa na maandamano? Channel 10 nao walidai aliuawa kwenye "vurugu" za CHADEMA. How absurd!
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yaani analinganisha utawala kipindi cha mkoloni na utawala baada ya uhuru.. halafu anaupa credit utawala wa mkoloni. Unaweza kutapika kwakweli
     
Loading...