Nchi yangu, Taifa letu ni Mali ya wananchi si Mali ya viongozi

Sep 20, 2020
7
45
Tujenge Nchi moja, viongozi wakitambua nchi ni Mali ya wananchi si Mali viongozi na pia wananchi wawe na maamuzi ktk nchi yao yasiovunja sheria walizojiwekea ili kudumisha upendo, amani, haki na umoja.

Huo ndio utakaokuwa urithi bora wa vizazi vilivyopo na vizazi vijavyo.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,426
2,000
Wajue hii nchi sio ya kuundiwa makundi fb na twitter, hii nchi ni ya watanzania wote bila kujali itikadi, dini, wala rangi zao, hakuna yeyote mwenye hati miliki ya kuwa kiongozi wa watanzania.
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
10,466
2,000
Bila katiba mpya viongozi wataendelea kutupanda kichwani.

Msione huko nchi za China na Japan mawaziri wanajiuzuri hata baada ya mbwa au kuku kugongwa barabarani ama tetemeko kutokea. Ni kwasabb katiba zao ziko vizuri.

Zinalindwa kwa wivu mkubwa na taasisi imara.

Sisi huku daah!
 

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
7,476
2,000
Tujenge Nchi moja, viongozi wakitambua nchi ni Mali ya wananchi si Mali viongozi na pia wananchi wawe na maamuzi ktk nchi yao yasiovunja sheria walizojiwekea ili kudumisha upendo, amani, haki na umoja.

Huo ndio utakaokuwa urithi bora wa vizazi vilivyopo na vizazi vijavyo.
Umeandika nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom