Nchi yangu imepata Uhuru!


Emashilla

Emashilla

Senior Member
Joined
May 24, 2012
Messages
138
Likes
0
Points
0
Emashilla

Emashilla

Senior Member
Joined May 24, 2012
138 0 0
Maswali:(1)Tanzania ilipata uhuru lini? (2)Tanganyika ilipata uhuru lini? (3)Mashariki Tanzania inapakana na Nchi gani?
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
91
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 91 145
Uhuru gani tena? Uhuru + poverty? What is uhuru anyway?
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,470
Likes
32
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,470 32 145
wanasiasa hawana aya.ilibidi waseme uhuru wa Tanganyika na sio tanzania.tanzania ni muungano wa nchi mbili,sherehe zake ni za muungano.
 

Forum statistics

Threads 1,214,009
Members 462,478
Posts 28,498,491