Elvis Legacy
JF-Expert Member
- Aug 10, 2017
- 4,865
- 7,728
Habari wanaJF, uzi huu maalum kwa wale wapenzi wa comic movies za MARVEL na DC comics twende sawa.
Mwaka 2018 Marvel wameachia movie yao inayoenda kwa jina la BLACK PANTHER ambayo mauzo yake yamevunja rekodi kwa kuwa moja ya movies za wakati wote zilizofanya vizuri kwenye BOX OFFICE ikiwa nyuma ya AVENGERS: INFINITY WAR.
Katika filamu hii tunaona superhero, BLACK PANTHER, King Tchala akitokea kwenye nchi ya Wakanda iliyopa Africa, nchi hiyo inaonekena ikiwa na teknolojia ya hali ya juu kutokana na kuwepo kwa madini ya kufikirika ya vibranium ambayo yametokea kwenye MILK WAY.
Hoja yangu ni kuwa katika atlas ya Marvel inaonekana nchi hiyo ya wakanda ipo kaskazini magharibi mwa Tanzania karibu kabisa na ziwa Victoria. Huo ndio ukweli.
SOURCE: Wakanda - Wikipedia
Mwaka 2018 Marvel wameachia movie yao inayoenda kwa jina la BLACK PANTHER ambayo mauzo yake yamevunja rekodi kwa kuwa moja ya movies za wakati wote zilizofanya vizuri kwenye BOX OFFICE ikiwa nyuma ya AVENGERS: INFINITY WAR.
Katika filamu hii tunaona superhero, BLACK PANTHER, King Tchala akitokea kwenye nchi ya Wakanda iliyopa Africa, nchi hiyo inaonekena ikiwa na teknolojia ya hali ya juu kutokana na kuwepo kwa madini ya kufikirika ya vibranium ambayo yametokea kwenye MILK WAY.
Hoja yangu ni kuwa katika atlas ya Marvel inaonekana nchi hiyo ya wakanda ipo kaskazini magharibi mwa Tanzania karibu kabisa na ziwa Victoria. Huo ndio ukweli.
SOURCE: Wakanda - Wikipedia