We endelea kulamba asaliJifariji lakini ukweli ndiyo huo
Nalamba kweli kweli, wewe endelea kuteseka na bei ya unga na mchele 😂😂😂😂We endelea kulamba asali
Kwa iyo we unamshabikia makamu wa shetani eee[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hii nchi haijawahi kuchafuka kwa mabango kama kipindi cha hayawani yule! Come to your common sense dude! Hadi media houses zote zilielekezwa kwa Shetani yule!
May the almighty God bless our Hon. President. Long live President Samia.
Unamanisha uyu makamu ibilisi eerMbona mabango ya Ibilisi ulikuwa ukiyakatia viuno humu, kulikoni ya Samia?
Ndio maana aliwaita STUPID 😂Nalamba kweli kweli, wewe endelea kuteseka na bei ya unga na mchele 😂😂😂😂
No worries, yeye yuko wapi wakati sisi tuko tunalamba asaliNdio maana aliwaita STUPID 😂
Acha kiherehere wewe ANTI SUKUMA GANGNo worries, yeye yuko wapi wakati sisi tuko tunalamba asali