Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nchi hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngalelefijo, Jun 29, 2012.

  1. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,190
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Je ni kweli kuwa serikali ililipa wafanyakazi mwezi wa 12 pesa kutoka Mohamed enterprise?na eti rais mstaafu wa africa kusini mpaka leo anashangaa sana mjengo wa rais mstaafu wa bongo uliojengwa nchini humo? na wakurugenzi wa halmashauri ni wezi saaaana na CCM IKIONDOKA madarakani 2015 viongozi wengi wakiongozwa na rizmoko watahamia Dubai?source mtabiri
     
Loading...