NCCR-Mageuzi hali ni shwari mpaka muda huu

NCCR-Mageuzi hali ni shwari mpaka muda huu

Usaliti ni laana , bado kuna makubwa yanawajia , Wasaliti wakubwa nyie ! Wakati Mbatia anapokelewa Mbeya na Chalamila ili kuhujumu Demokrasia kwa malipo ya Jiwe tuliona kwa macho yote, sasa haya ndiyo malipo yenyewe
Umenena Sana, nchi ngum Sana, japo sikubaliani na wajumbe walichokifanya na hoja zao zilivyo
 
Vyama vya upinzani ukikitoa CHADEMA waendelee kula ubwabwa wa CCM lakini wajue kuwa ubwabwa siyo mtori, hakuna nyama chini. Ukimaliza muda wa kuwa toilet paper usitegemee nyama chini ya bakuli. Mbatia ameshamaliza sahani lake la ubwabwa, kala nyama zote juu ya sahani.
CHADEMA bila nguvu ya pesa kwa wanasiasa si lolote. Yayajayo yanafikirisha na kuumiza vichwa
 
Umesahau pia kuwa walimchukua Selasini aliyetuhumiwa kupanga njama za kuihujumu chadema. Na huyo selasini ndiye aliyesoma tamko la kumsimamisha mbatia
Duh basi selasini aongezewe awe angalua hamsini
 
CHADEMA bila nguvu ya pesa kwa wanasiasa si lolote. Yayajayo yanafikirisha na kuumiza vichwa

CHADEMA si lolote! be serious. CHADEMA ingekuwa sio lolote Leo tungekuwa na Tume huru na uchaguzi wa 2019 na 2020 usingeharibiwa.
 
Baada ya kile kilichoitwa mapinduzi yaliyomuondoa Mbatia kwenye chama, hali imerejea kuwa shwari Baada ya ofisi kurejea kwenye mikono ya chama. Mapema Katibu mkuu wa chama hicho ilifunga ofisi hizo na kuzuia asingie mtu mpaka jumatatu.

Mwenyekiti wa Jumuiya ya Vijana Bwana Nicolas Clinton akiongozana Vijana walifungua ofisi hizo na kumruhusu Mbatia kuingia ofisini. Mpaka sasa hali ni shwari na eneo lote la makao makuu ya chama linadhibitiwa na chama hicho.
Naskia mbati alilamba mil 500 peke yake ndo maana wamemind. Huyu mchaga huyu ni mtafi
 
Mzee Mbatia hafai kabisa aondoke na pia ikiwezekana ashitakiwe kwa ubadhirifu na ufujaji wa mali za chama.
 
Back
Top Bottom