Nba Basketball | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nba Basketball

Discussion in 'Sports' started by jmushi1, May 13, 2008.

  1. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,136
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Haya wana jf..Kwa wale wanaopenda kikapu!

    Playoffs hizi..Tuanze mjadala!

    Timu zilizoko ni

    Eastern conference: Boston Celtics, Cleveland Cavaliers, Detroit Pistons pamoja na Orlando Magics

    Kwa upande wa West: Los Angels Lakers, New orleans hornets, Utah Jazz, pamoja na mabingwa watetezi San Antonio Spurs!

    Utabiri wenu wakuu kuhusu ubingwa na pia wachezaji gani mnaowazimia

    Listi ni kubwa tu..Kina Lebron James, Kobe Bryant, Tim Duncan, Ray Allen, Kevin Garnett, Toni Parker, Manu Ginobli, Chris Paul, David West na wengine wengi tu!

    Kama kuna ambao pia unafikiri tuwazungumzie then unaweza kuwataja!
    Lets start...
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,727
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    mi bwana los angeles lakers ndo mabingwa wangu wa milele wa kikapu...nawazimia by nature
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,531
    Likes Received: 19,863
    Trophy Points: 280
    Mimi wakichukua Lakers, Boston au Cleveland roho yangu itasuuzika hawa Spurs na Utah sipendi wawe mabingwa. Miye Manu na Parker uchezaji wao siupendi kwa sababu ni pretenders wanaopenda kwenda mbio kama vipofu halafu wakiguswa wanajirusha ili wapinzani wao waadhibiwe. Kama Lakers hawatakuwa na majeruhi wengi basi mwaka huu ni wao vinginevyo tusishangae ikiwa New Orleans watautwaa ubingwa.
     
  4. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,136
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Lakers wana nafasi pia na timu nyingine ulizozimention,
    Ila kama ulivyosema hawa spurs watu hawawapendi lakini tusishangae wakichukua tena ubingwa!
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,408
    Likes Received: 2,965
    Trophy Points: 280
    I love LAKERS but nawaogopa SPURS hasa GINOBILI & DUNCAN
     
  6. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,136
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Leo tutajua hatma ya Cleveland na Boston!
    Game itakuwa safi!
    Lakers tayari washafuzu finali..Kazi imebaki kwa spurs na hornets
     
Loading...