Nayo hii ni fashion? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nayo hii ni fashion?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mnyamahodzo, Feb 15, 2012.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kutoka kwenye ule mtindo wa kuvalia suruali matakoni ili hali nguo ya ndani inaonekana kirahisi sasa wamekuja na mpya.

    Sijui labda ile ya kwanza inawafanya hawajulikani vizuri pengine hii itawatambulisha,
    labda kupata Div 0 hakuwatambulishi vizuri pengine hii itawajulisha.

    Nafikiri wenzake wanamwona mjanja.
     

    Attached Files:

  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,465
    Likes Received: 1,570
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mwanafunzi au mpiga debe?
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni mwanafunzi jina la shule yake lipo mgongoni, yaani AZANIA.

    Zoom hiyo picha uone na vingine.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndio mjanja wa skonga !! :hat:
     
  5. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hii itakuwa siku ya mwisho baada ya mitihani wakaamua kuweka kumbukumbu kwenye mashati. Kuna jamaa analoshati la tangia 1947 lina shaii za washikaji wake wengi tu.
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Skonga ndiyo nini?
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,298
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    hawa ndio wanaandika mistari ya bongo flavor kwenye mitihani..tulivaa kata k lakini hii ni uchizi
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa hali hiyo, hilo linawezekana kabisa.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,536
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Hamna lolote hapo. Ujinga mtupu
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,480
    Likes Received: 2,943
    Trophy Points: 280
    hii kitu kiukweli hata mimi niliifanya baada ya kumaliza paper ya mwisho nikawapa marafiki zangu marker pen wana sign in ma shirt na ninalo mpaka leo ts like ukumbusho fulani hivi nikiwakumbuka marafiki zangu naangalia shirt langu, ilikuwa kama style hivi ambayo mtu akimaliza shule anafanya hivyo for ukumbusho tuu.
     
  11. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Agreed! Ni kumbukumbu nzuri, nimeiona hii mara nyingi, kinachofanyika ni baada ya mtihani wa mwisho unapita kwa rafiki zako wote na pen yenye wino mkali unampa rafiki aweke signature yake katika shati hilo. Si uhuni huo jamani ni namna ya kuwakumbuka tu watu ambao pengine hutakuja onana nao tena.
     
Loading...