Nawezaje kuwasiliana na rais kikwete? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kuwasiliana na rais kikwete?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CLONEY, Jun 29, 2012.

  1. CLONEY

    CLONEY Senior Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi naomba mnisaidie nitawezaje kuwasiliana na Rais Kikwete hata mara moja tu niongee nae nina shida nae,nadhani anaweza kunisaidia tatizo langu yeye kama mzazi na mtanzania mwenzangu. Naomba muelewe sijakurupuka ila nina shida nahitaji msaada wake na ni masuala yangu binafsi.
     
  2. CLONEY

    CLONEY Senior Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijazungumzia dhaifu na si kila mtu anamwona dhaifu kama akili yako inavyokutuma kama huna msaada kwangu nadhani huo muda wako tumia kufanya mambo yanayokusaidia katika maisha yako.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mbona rais kikwete yuko hapa jamvini daily??au hujui id yake inaitwa ritz??unaweza kupm tu hapahapa mkuu
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nenda pale magogoni ugonge geti watakufungulia mbona wanae wanaingia nakutoka na wewe si mtotoo wa mzazi just tek a step
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Subiri msiba wowote mkubwa,vaa kanzu na barghashia uwahi kkimbelembele msibani mtakutana hapo na utatambulishwa kama shehe ubwabwa wa madrasa
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280
    tafuta orodha ya safari anazotarajia kufanya nje ya nchi maana haishi tanzania,anaishi nje au ndani ya ndege!!!
     
  7. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Andika barua ikulu ya kuomba appointment na Rais.
     
  8. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 269
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    +255754777775
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
  10. K

    Kailanga Senior Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,444
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    ps@moh.go.tz
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,751
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Tweet @jmkikwete
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mtafute twitter lazima utampata hapo na masharobaro wenzake @jmkikwete
     
Loading...