Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kuwa informer wa Usalama wa Taifa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by C programming, Feb 17, 2017 at 12:33 PM.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2017 at 12:33 PM
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,859
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Jamani wana ndugu kuna tetesi huwa nazikia mitaani mtu unaweza kufanya kazi za usalama kama informer sehemu kama vile masokoni, barabarani, uswahilini, kumbi za starehe n.k

    Kwa jinsi nilivyosikia ni kuwa informer wa usalama wa taifa yeye anafanya kazi hata kama hajapitia mafunzo ya kijeshi ila wewe unapewa short training jinsi ya kutafuta data na kufanya submission ya report .

    Jamani kama mtu humu ndani anafahamu jinsi ya kupata hizi nafasi tusaidiane kwa hali hii wengine hapa tupo tayari hata kuonekana machizi ili mradi hela ya mboga isikosekana hivo anayefamu atujulisheeee
     
  2. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2017 at 12:36 PM
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,477
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Na mimi nipo tayari
     
  3. lin

    lin JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2017 at 12:37 PM
    Joined: May 25, 2014
    Messages: 4,773
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    una kifua cha kutunza siri
     
  4. ffoJ

    ffoJ JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2017 at 12:38 PM
    Joined: Apr 9, 2014
    Messages: 223
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    Nenda police kapeleke taarifa za wanaouza madawa ya kulevya na namna utakavyokuwa unaziwakilisha wanaweza wakakufikiria.
     
  5. vvm

    vvm JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2017 at 12:40 PM
    Joined: Jul 18, 2014
    Messages: 1,036
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kama wanakuhitaji watakupata.
     
  6. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2017 at 12:41 PM
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 7,665
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Kwa namna moja au nyingine, kila mtanzania mzalendo ni informer wa usalama wa taifa.
     
  7. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2017 at 12:41 PM
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 1,307
    Trophy Points: 280
    Njoo nikupeleke kwa wahusika ukajieleze zaidi.
     
  8. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2017 at 12:46 PM
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 2,652
    Likes Received: 1,486
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo uko tayari kuwa chizi
     
  9. Yamakagashi

    Yamakagashi JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2017 at 12:47 PM
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 2,511
    Likes Received: 3,876
    Trophy Points: 280
    Una influence gani kwenye jamii ? Ikitokea unapofanya kazi au mazingira uliyopo wanahitaji mtu wa kuwapa taarifa mbona watakufikia tu
     
  10. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2017 at 12:47 PM
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 2,652
    Likes Received: 1,486
    Trophy Points: 280
    Aisee,basi sawa
     
  11. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2017 at 12:47 PM
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 2,652
    Likes Received: 1,486
    Trophy Points: 280
     
  12. Chibudee

    Chibudee Senior Member

    #12
    Feb 17, 2017 at 12:48 PM
    Joined: Dec 28, 2016
    Messages: 188
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60


    Unajua vijana maisha yakitushika

    Hata kucheza uchi kwenye makasino wanaume wata kubali

    Usalama kwaninavyo jua mm nihadi wakuitaji wao nasi wewe
     
  13. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2017 at 12:48 PM
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 6,105
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kazi ya kujitolea, haina kipato. wewe kama hapo ulipo unaona kuna mtu anaingia gesti sahizi, fikisha taarifa kunakohusika
     
  14. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2017 at 12:50 PM
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 7,665
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Nilidhani unataka hii kazi kwa uzalendo kumbe sababu ni tumbo? Kwahiyo wahalifu wakikupa fungu nene zaidi ya hizo posho ili usiwataje utakubali? Nyie ndo huishia kuwa #double agents
     
  15. d

    deterah New Member

    #15
    Feb 17, 2017 at 12:51 PM
    Joined: Nov 8, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    U wanna be snitch
     
  16. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2017 at 12:59 PM
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,462
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    Kila unachopata mwaga hapa jf kama vina mashiko......
    .....Watakufata na gari kama iliyombeba manji:)
     
  17. ndege JOHN

    ndege JOHN JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2017 at 12:59 PM
    Joined: Aug 31, 2016
    Messages: 2,058
    Likes Received: 2,576
    Trophy Points: 280
    Idea nyingine aanzishe ofisi ya upelelezi wa ndoa zenye michepuko yaani mtu ANAKUPA pesa unamfuatilia mke wake na ku mtrace km shida ni hela atabahatisha
     
  18. Msomali_

    Msomali_ Member

    #18
    Feb 17, 2017 at 1:16 PM
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 51
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 25
     
  19. M

    MTOCHORO JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2017 at 1:20 PM
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 335
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80
    Umepiga umbeya mtaani umemaliza sasa unataka ulipwe kwa umbeya
     
  20. geek jo

    geek jo JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2017 at 1:46 PM
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 80
    Kwanjaa uliyonayo hufai kuwa afisa usalama.. utanunulika kiraisi sana! Usalama wa taifa unaongonzwa kwa uzalendo sio kwasababu umekosa shughuli ya kufanya!
     
Loading...