Nawezaje kuwa informer wa Usalama wa Taifa? | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawezaje kuwa informer wa Usalama wa Taifa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by C Programming, Feb 17, 2017.

  1. C Programming

    C Programming JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2017
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Jamani wana ndugu kuna tetesi huwa nazikia mitaani mtu unaweza kufanya kazi za usalama kama informer sehemu kama vile masokoni, barabarani, uswahilini, kumbi za starehe n.k

    Kwa jinsi nilivyosikia ni kuwa informer wa usalama wa taifa yeye anafanya kazi hata kama hajapitia mafunzo ya kijeshi ila wewe unapewa short training jinsi ya kutafuta data na kufanya submission ya report .

    Jamani kama mtu humu ndani anafahamu jinsi ya kupata hizi nafasi tusaidiane kwa hali hii wengine hapa tupo tayari hata kuonekana machizi ili mradi hela ya mboga isikosekana hivo anayefamu atujulisheeee
     
  2. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #21
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 11,592
    Likes Received: 8,068
    Trophy Points: 280
    Kuulizia tu hapa ushafeli tayari...
     
  3. Mjamaa1

    Mjamaa1 JF-Expert Member

    #22
    Feb 17, 2017
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 2,911
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Wamekusika coz wapo wengi humu.
     
  4. husna muba

    husna muba JF-Expert Member

    #23
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 28, 2017
    Messages: 8,745
    Likes Received: 27,609
    Trophy Points: 280
     
  5. husna muba

    husna muba JF-Expert Member

    #24
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 28, 2017
    Messages: 8,745
    Likes Received: 27,609
    Trophy Points: 280
     
  6. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #25
    Feb 17, 2017
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 11,688
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Ama kweli hela imepotea du!
     
  7. 314

    314 JF-Expert Member

    #26
    Feb 17, 2017
    Joined: Aug 29, 2016
    Messages: 396
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 180
    Snitch got stitches
     
  8. Kidowle

    Kidowle JF-Expert Member

    #27
    Feb 17, 2017
    Joined: Oct 10, 2016
    Messages: 925
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 180
    Una shingapi nikuunganishe kwa kompyuta fasta
     
  9. Pasipadinde

    Pasipadinde Member

    #28
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 22, 2017
    Messages: 60
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 25
    Sio kwa nchi hii
     
  10. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #29
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 3,004
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280
    Sasa hivo taarifa unapeleka wapi?,usiniambie nipeleke polisi,pls
     
  11. Amedeus Somi

    Amedeus Somi Member

    #30
    Feb 17, 2017
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 47
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    MM pia nipo tayar mkuu
     
  12. P

    Puyo Member

    #31
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 15, 2017
    Messages: 80
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Kamtajie majina yawauzaunga awasome utapata kwasababu yye nijuu ya vyote
     
  13. TUTUO

    TUTUO JF-Expert Member

    #32
    Feb 17, 2017
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 1,472
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Sijui kama sheria za bongo zinaruhusu private investigator
     
  14. m

    mick kaminyoge Member

    #33
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 16, 2017
    Messages: 9
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    watampataje sasa
     
  15. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #34
    Feb 17, 2017
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,496
    Likes Received: 1,396
    Trophy Points: 280
     
  16. Ubuntu trusty tahr

    Ubuntu trusty tahr JF-Expert Member

    #35
    Feb 17, 2017
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 208
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Ni Pm
     
  17. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #36
    Feb 17, 2017
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 3,419
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Kwanza unajiunga na shiwaladu, pili kama mpaka sasa hawajakutafuta basi jua huna potential. Tatu, muulize Zitto Kabwe, alikuwa karibu sana na Jack Zoka enzi zile yuko mguu nje mguu ndani. Nne, kwanini unataka kutumikia idara ambayo kazi yake haipo tangible? Hautakuwa frastrated ukiona taarifa zako hazifanyiwi kazi? Sijawahi kutamani hii kazi, sina asili ya usnitch:D:D
     
  18. melkiorysaranga

    melkiorysaranga JF-Expert Member

    #37
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 3,756
    Likes Received: 4,278
    Trophy Points: 280
    Anza kuwa informer katika mazingira unayoishi haswa nyumbani kwako au katika familia yako ninavyofahamu mimi kila mtanzania ni informer
     
  19. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #38
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 19,745
    Likes Received: 16,080
    Trophy Points: 280
    Labda Informer wa JF atatusaidia zaidi katika hili kwani ni ' Mjuvi ' japo sijajua kama na Yeye ni ' Informer ' wa huko huko ulikokutaja. Ni matumaini yangu atatujibu ili na sisi ' Mangumbaru ' tusiojua chochote tuweze kuokoteza okoteza ' tuwili tutatu '.
     
  20. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #39
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 19,745
    Likes Received: 16,080
    Trophy Points: 280
    Kama akinyoa tu Nywele zake za Bonde la Ufa na Bonde la Mkwajuni huwa anatangaza kwa Watu, je Siri za nchi unadhani ataweza kuzitunza?
     
  21. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #40
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 19,745
    Likes Received: 16,080
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe ' tunadukuliwa ' nao sana humu? Nilikuwa sijui kama tunao humu humu JF na sasa nitaanza kuwa makini kwani ' Jamaa ' nawaogopa mno na hawashindwi kitu kama wakiamua. Asante kwa kunifunua akili leo juu ya uwepo wao humu Jamvini.
     
Loading...