NAWEZAJE KUTUMIA WHATSAPP KWENYE PC?

Carla

JF-Expert Member
Aug 4, 2012
398
331
Nimejaribu kutumia Bluestacks kwenye PC kwaajili ya whatsapp lakini software hii mara nyingi anasababisha PC kuwa nzito na mara nyingine niki-start bluestacks imekuwa na tabia ya kuzima PC. Hivyo naomba kupewa msaada wa kitaalamu kama kuna uwezekano wa kutumia whatsapp kwanjia rahisi na isiyo na usumbufu.
Asanteni sana.
 
image.jpeg Very simple..
Ingia whatsapp web then fungua whatsapp yako kwenye simu yako then kuna kode utaiscan itakudirect kwenye pc yako.. Ni kitendo cha sekunde moja
 
Nishafanya zaidi ya mara moja hilo ndio maana nimekanusha hoja yako!
Unachokanusha ni nini..?
Kusema "sekunde moja" ni matumizi tu ya lugha... Ni kama myu akikuambia ningoje hapo dakika sifuri nakuja.. Au mtu akikuambia nipe dakika moja sio kwamba ni dakika moja au dakika sifuri kama alivyosema ina inawakilisha uharaka wa kitendo... Kiswahili tu ndugu hicho usitafsiri direct.
Au ukiambiwa hashimu ni tolu kama mnazi wewe utawlewa kuwa hasheem thabiti analingana na mnazi???? Jibu
 
Unachokanusha ni nini..?
Kusema "sekunde moja" ni matumizi tu ya lugha... Ni kama myu akikuambia ningoje hapo dakika sifuri nakuja.. Au mtu akikuambia nipe dakika moja sio kwamba ni dakika moja au dakika sifuri kama alivyosema ina inawakilisha uharaka wa kitendo... Kiswahili tu ndugu hicho usitafsiri direct.
Au ukiambiwa hashimu ni tolu kama mnazi wewe utawlewa kuwa hasheem thabiti analingana na mnazi???? Jibu

We hujatuliza kichwa mkuu, lazma ujifunze kupokea mawazo tofauti na uliyonayo kichwani. Mi nmeongea kwa fact na sio mazoea kama ulivyofikiri, So far unaonesha una temper sana, jitahidi kucontrol hio hali mkuu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom