Kaparo
JF-Expert Member
- Sep 7, 2013
- 2,280
- 5,499
Habari Jf member,
Napenda kuuliza ni wapi ntapata simu aina za blackberry bold 9930 au 9900 kwasasa nipo Tanga. Naomba mnijuze bei ya kuanzia au mahala zinapopatikana kwani naweza sogea Arusha au Dar kwaajili ya simu tajwa.
NINAHITAJI MPYA.
Kuhusu suala la kuto-support whatsApp na blah blah zingine nimejiandaa katika hilo. Sana nachohitaji ni simu.
Napenda kuuliza ni wapi ntapata simu aina za blackberry bold 9930 au 9900 kwasasa nipo Tanga. Naomba mnijuze bei ya kuanzia au mahala zinapopatikana kwani naweza sogea Arusha au Dar kwaajili ya simu tajwa.
NINAHITAJI MPYA.
Kuhusu suala la kuto-support whatsApp na blah blah zingine nimejiandaa katika hilo. Sana nachohitaji ni simu.